• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iCodecs - Cải thiện chất lượng âm thanh

llTuyetTinhCocll

5800 XM có cần dùng cáj này hem ?

Rất cần.....đã test và kết quả là khác hẳn so với lúc chưa cài.....cài xong...chọn 5xxx-> 5800...sau đó đợi nó mã hóa khoảng 10s....khởi động lại....sau đó xóa đi cho nhẹ may...

longtyler

Sao e cài vào xong,nhấp vào biểu tượng cái Icodecs nó cứ trơ ra làm ko chọn dc dòng DT

leepek

Sao e cài vào xong,nhấp vào biểu tượng cái Icodecs nó cứ trơ ra làm ko chọn dc dòng DT

bạn cài bộ python vào nhé. Ra box python tìm bạn nhé. Mình dùng cái của Koijo(cài trên thẻ) thấy good lắm

Good luck!

kobietgi1

chẳng cần cài thì máy mình nghe cũng ok rồi, cái này khác gì mod camera . nặng máy vô ích

mckenzise

Đã Test, âm thanh có to hơn nhưng nghe ồ ồ :( Hok hay bằng mặc định, đó là cảm nhận cá nhân của em :D Thanks anh đã chia sẻ :D

Đã test --> tai nghe zin N95 chịu hẻm nỗi âm bass với mức âm lượng khoảng 80% . Gắn chế cái jack 3.5mm của tai SE HPM70 thì quá good !

Thk chủ topic phát .

hailong259

Hình như chả có thay đổi gì thì phải, bây giờ làm thế nào để gỡ ra đây mấy bác

huynhkyphu

Rất cần.....đã test và kết quả là khác hẳn so với lúc chưa cài.....cài xong...chọn 5xxx-> 5800...sau đó đợi nó mã hóa khoảng 10s....khởi động lại....sau đó xóa đi cho nhẹ may...

Ủa bạn nói vậy nghĩa là soft này khi cài vào thì nó theo luôn máy... cho dù mình remove soft đi nó cũng ko trở về mặc định đc à? Tớ ko hiểu lắm... mong các bạn chỉ bảo... Mình dùng N73 me thì chọn cái nào nhỉ

kobietgi1

giá mà cài vào nó thành 1 bộ chỉnh âm ( eq) thì còn đc , đằng này chả bit nó làm cái gì ngầm trong máy , đề nghị anh em ko nên cài !

mirolavklose

em cài rôi nhưng vào không được nó cư đứng yên ah sao vậy mấy anh. Em sư dung e66

minh_duc2902

cái này cài cho n95 8g loa ngoài lẫn tai nge nếu bạn nge kỹ thì âm thanh hơi bi vỡ ơ nhưng đoan nhac cao.