• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Icon mới cho VH@N70Torch.v1.05.S60v2

HeYing

em dùng máy nokiaN72 có thể dùng phần mềm này được không bác?bác trả lời lại em nha?em cảm ơn bác nhiều

MinhThang

Manager
em dùng máy nokiaN72 có thể dùng phần mềm này được không bác?bác trả lời lại em nha?em cảm ơn bác nhiều

Bạn nên xem thông tin về loaị máy mình sử dụng, không hỏi nhiều quá mình thấy không thật cần thiết. N72 thuộc HĐH Sym_S60 v2 vì vậy các pm trong BOX này là bạn đều dùng đuợc.

ongtrungducmx25

Đúng rồi MinhThang đã trả lời bạn rồi mà! cài vào là chạy được thôi! nếu không thấy đèn sáng thì bạn tắt máy sao đó mở lại xem, nếu vẫng không chạy được thì máy của bạn có bị lỗi rồi đó! ban xem lại dùng mình nhé! thân chào

JuRay-Duan

cho em hỏi cái này với, khi dùng pm này bật đèn Led lên là phải kéo nắp trượt camera xuống ah, như vậy thì máy chụp hình hay quay film nó cũng hoạt động, có nặng máy quá kô. Đèn led này nó có sáng đc như đèn cua N1200 kô :D...

Kojiro

Super V.I.P
cho em hỏi cái này với, khi dùng pm này bật đèn Led lên là phải kéo nắp trượt camera xuống ah, như vậy thì máy chụp hình hay quay film nó cũng hoạt động, có nặng máy quá kô. Đèn led này nó có sáng đc như đèn cua N1200 kô :D...

cái này chắc tốn PIN lắm hỷ :D

Nó dùng đèn màn hình để sáng nên ko bằng 1200 và tất nhiên là tốn pin :D