• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ICON_SHOP For UIQ3.0 By CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
Helix_icons

20080517_60ecf6b87b8dcf5fab4f8ZGtkGwcOlVR.bmp

elicius

Mấy cái Icon này ứng dụng vào việc gì vậy bro (không biết thật chứ không phải spam nha)

leekunkun

bác CongVoi giới thiệu hướng dẫn giúp mọi người 1 bài cách thay đổi ilcon luôn.Nhìn thích quá. nhưng em vẫn chưa tìm được bài hướng dẫn cách làm

hieusaco

Bạn congvoi ơi các icon này sử dụng như thế nào? Mình nhìn bộ icon helix thích quá mà không bít dùng làm sao cả? Bạn hướng dẫn mọi người với...

iu_ntook

Bạn congvoi ơi các icon này sử dụng như thế nào? Mình nhìn bộ icon helix thích quá mà không bít dùng làm sao cả? Bạn hướng dẫn mọi người với...

HIx, đúng đấy. Icon đẹp nhưng không biết cách dùng thì uổng quá. Bác Công Voi đâu rùi giúp anh em một tay đi chứ!!!

thanhchi

Tks bác Congvoi đã share nhưng bác có thể hướng dẫn thêm cách sử dụng được không?

Caohieu88

Các bộ Icon này đều chỉ là dưới dạng ảnh icon PNG thôi nên ai thích bộ icon nào thì phải tự làm các Icon cho riêng mình dưới dạng MBM. Congvoi post các icon ở đây để các bạn đỡ phải đi tìm khi làm icon riêng cho máy mình mà!!!

hoanghai1992

1 loạt tệp .ico tớ cứ tưởng là jpeg mới xài đc, chứ .ico thì chẳng biết làm gì luôn :-??

sonnguyen_uiq3

Các bộ Icon này đều chỉ là dưới dạng ảnh icon PNG thôi nên ai thích bộ icon nào thì phải tự làm các Icon cho riêng mình dưới dạng MBM. Congvoi post các icon ở đây để các bạn đỡ phải đi tìm khi làm icon riêng cho máy mình mà!!!

bác có icon cũa chương trỉnh window media dạng MBM ko,cho mỉnh với.đễ thay thế icon coreplayer cho oách.skin cũa nó giống WM rổi,chĩ cỏn icon nữa thôi.thanks

thichchi123

sợ bác luôn bác toàn up lên ico sao mà dùng nổi cơ chứ tưởng file png còn down về xem để còn ngồi làm icon cho máy

Caohieu88

bác có icon cũa chương trỉnh window media dạng MBM ko,cho mỉnh với.đễ thay thế icon coreplayer cho oách.skin cũa nó giống WM rổi,chĩ cỏn icon nữa thôi.thanks

Icon Window Media cho bạn đây, copy vào X\Resource\Apps ( X là ổ cài nhé )

Chỉnh sửa cuối:

vietDuck

anh em nào có icon của Xbox hem Cho mình xin Để cho vào shourcut Càng nhiều càng ít nhé Thank trước :D

vietDuck

không ai có icon Xbox à :(( chán thế Em tìm trên mạng mãi chỉ được có mấy cái icon chính Không có icon phụ Ai có cho em xin

papyrus86

bạn congvoi làm cho mình icon xbox360 đc kô mình dùng P990i hay bạn có thể chỉ mình cách làm để mình tự làm đc kô,cảm ơn nhiều.mail ò mình papyrus86@yahoo.com