• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iDreams] "SkyForce" - CÁC PHIÊN BẢN GAME KHÔNG CHIẾN FOR ANDROID (Update)

em bắn súng laze thì bị dính nút,nhấn vào màn hình cảm ứng là nó bắn hết sạch đạn luôn,với cả khi tay 1tay đang điều khiển chiến đấu cơ.tay còn lại không thể nhấn bắn laze được...
em dùng desire

chính vì khi đang giữ máy bay bằng 1 tay,tay còn lại nhấn súng laze không được,phải nhả tay giữ máy bay ra mới bắn được,như thế thì máy bay mất phương hướng dẫn đến die...
có ai bị như vậy không nhỉ,
trên iphone mượt lắm....không bị như thế này

longlk06

Bị bệnh ghiền game này, chuyển sang Android có luôn, hoan hô bác Quang, chúc bác sức khỏe.

khanhham

đúng các bác à cái game nay chước e chơi chen con 7610 thấy nó dã hay giờ sang chạy androd chên hd2 cài SkyForce Reloaded v1.07 no ượt mà chơi sướng cong nhân hd2 được cái màn hình to nhìn hình ảnh nó sướng thật các bác à em chân thành cảm ơn bác phạm quang nhiêu hi vong bác phạm quang ra nhiều loại game đỉnh thế này .chúc các bạn chơi phá đảo nhanh chóng nha mình chơi mãi ma chưa phá được.

tuanhpt69

Cho Mình hỏi tại sao Games này Sony Xperia S không chơi được nhỉ ? Chỉ vào được Menu rồi bị đơ ! Bạn nào có Bản chơi được thì up lên cho Mình xin với ! Thanks !