• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iFile 2.0.1-1- Ứng dụng quản lý File tuyệt vời trên iPhone

tinh_la_gi

Administrator
Cài IFile 1.3.0-2 mới nhất trên Cydia souce nào vậy anh.
Đã là 1.3.1-1 rồi bạn à add source PV

huynhba

mình cũng vậy.tải từ cydia của PV, bản 1.3.1-1, cứ vào là văng ra.chẳng hiểu tại sao.IP 3G,OS 4.0 custom PV02

Chỉnh sửa cuối:

nlphong75

từ source pdaviet đó,rồi lên đây tải luôn cũng vậy nữa.làm đủ mọi thứ.mở thì nó lên.rồi bấm vô cái j đó là nó văng liền

anhkhoa0502

mình cũng bị như bạn...có cần set permison hok...hihxih...mới cài xong...vô là văng ra...

Thân

duongminhhien

chỉ cách mình cài ifile_1.3.1-1-quangphuc91.deb , không biết cài vào iphone như thế nào nữa!

myp990i

Kết nối PC Suite mà cài hoặc cài trực tiếp từ Cydia kết nối wifi nhé...

trinhha

hehe... hôm trước mình post bản 1.3.2.2 đã có thuốc nhưng mod xóa mất rùi. tìm kiếm tẹt ga

AquaSta

Moderator
hehe... hôm trước mình post bản 1.3.2.2 đã có thuốc nhưng mod xóa mất rùi. tìm kiếm tẹt ga

Vậy bản này thì không có thuốc hả bạn? Nếu không cờ rờ thì không post làm gì. Và mình đã cập nhật rất lâu đến 1 tháng sau bạn mới post và quá sơ sài, sao lại không xóa chứ?

trinhha

hjhj.. thanks bác. hôm trước em cài bản 1.3.1.1 toàn bị out, cài bản 1.3.2.2 thì vào seach nó đòi đăng ký, nhìu người cũng bị nữa.

lecuongpht

cho mình hỏi ifile bản mới nhất hiện h đã tích hợp send file qua máy khác đc chưa?Chứ kô gửi đc file qua máy khác thì cũng hơi chán.Chả biết iOS4.x đã xài ngon chưa nhỉ?Chỉ khoái gửi file qua mấy con khác

Zenki

Super V.I.P
cho mình hỏi ifile bản mới nhất hiện h đã tích hợp send file qua máy khác đc chưa?Chứ kô gửi đc file qua máy khác thì cũng hơi chán.Chả biết iOS4.x đã xài ngon chưa nhỉ?Chỉ khoái gửi file qua mấy con khác

Chưa đâu bạn! Nếu ở 3.x thì xài cái iBlueNova đấy!