• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iFunbox - Quản lý file tuyệt vời

chuoiqua

Khi chạy thì chương trình đoàn bị đóng lại, mỗi lần sinh ra 1 file dmp

guy3230

Sau khi sử dụng phần mềm này để copy nhạc từ PC sang iPhone thì iTunes ko nhận thiết bị nữa. Hiện trên trang chủ của ifun box đã có rất nhiều lời phàn nàn và nhà phát triển cũng đã đưa ra biện pháp giải quyết.
Tốt nhất đây là một phần mềm quản lý không hiệu quả. :|

IPHONE12

Sau khi sử dụng phần mềm này để copy nhạc từ PC sang iPhone thì iTunes ko nhận thiết bị nữa. Hiện trên trang chủ của ifun box đã có rất nhiều lời phàn nàn và nhà phát triển cũng đã đưa ra biện pháp giải quyết.
Tốt nhất đây là một phần mềm quản lý không hiệu quả. :|

Chạy vẫn bình thường nhưng không thể bằng Winscp được

caocuong86

chương trình này sài sao vậy bác,bác có thể ghi rõ cách sử dụng cái chương trình này đuọc hok vậy

Nightmare

Sờ vào con này phát e sợ vãi hàng luôn. Lúc đầu thì thấy hay vì khá tiện dụng, sau thử add 1 bài hát vào music, xong nhảy sang cắm vào Itunes thì Itunes ko nhận nữa, đòi restore. May e loay hoay reboot lại thế nào lúc sau nó lại nhận. Từ giờ xin kiếu, nếu có dùng thì chỉ dùng một số chức năng để load ảnh iếc chứ copy nhạc thì cứ Itunes mà xài cho lành.

huythu

Mình dùng phần mềm này để chuyển các file văn bản vào ipod dùng rất tôt.

letamka

bạn nào có kinh nghiệm sử dụng thì post lên chia sẻ cho anh em , cách sử dụng chương trình , những lỗi gặp phải , tại nhiều người không bit sử dụng , mình cũng chưa xài ,nên ko thể share cho anh em được,