• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iHandy Coin Flip Pro - Tung đồng xu 1 giải pháp khi mình đang bối rối :)

NguyenThanhLuan

iHandy Coin Flip Pro 1.2

Cái này chỉ là dạng tung đồng xu coi nó ra mặt nào thui.... vd như hay gặp chuyện khó quyết định thì thay vì đi kiếm đồng xu để tung thì giờ dùng ip để tung thui :D ... nó có đủ hình của 50 tiểu bang Mỹ, và 1 số xu loại $1 (màu vàng, mới đẹp :D)

lycucu

cái này hay nè nhưng nguy hiểm quá! lỡ thằng bạn em nó gà em đưa nó tung đồng xu rồi nó tung 1 cái ip của em văng lên trời sao anh??:((

net_10

bạn chỉ cần tap lên đồng xu là dc rùi, đâu buộc phải lắc phone

catto07

tui down về rồi nhưng sao app bị lỗi vậy?? nó báo là phần mềm not a valid application. XIn chỉ giáo?? Thanks many,

net_10

bác Luân check dùm em lại phần mềm này với... sao download nhập code hoài ko down dc... bác cho em xin con mediafire với...

muh bản cũ e down trong máy sao chạy vô itunes dc, nhưng sync với iphone thì kêu not authorize muh chỉ có mình thằng này bị, mấy cái khác vẫn sync tốt... dùng với fw 2.2 custom của bác Trọng

---------------------

đã download lại được.... khỉ gió tự nhiên trong folder có phần mềm gì đó tên Coinflip trong khi cái icoinflip này sync vẫn mượt :) my bad :D

Chỉnh sửa cuối:

mrdai

Chuyện ngoài lề cho mình hỏi Nguyễn Thanh Luận và Nguyễn Hữu Trọng tạo ra thêm 1 trang vnmagic nữa phải ko vậy? Vì mình ai mộ 2 pro lắm, đi tới đâu cũng gặp và cũng là Mod hoặc là Admin ko ah. Gớm thiệt. Chừng nào có tuyển thì cho mình nộp hồ sơ 1 công việc nha