• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iKamasutra GAME 18+

Hoden

Super V.I.P
iKamasutra GAME 18+

Game người lớn trình diễn tư thế nhạy cảm trong cuộc sống vợ chồng hằng ngày, cấm trẻ em dưới 18 tuổi

line:
[DOWNLOAD]http://u.115.com/file/f644c9dc07#Download[/DOWNLOAD]

casanova318

cái này nó giống bí kiếp xxx hơn là game,dù sao cung thanks bro \-/ \-/ cố gắng phát huy thể loại 18+ nhé bro ;;)

dtka

bác chủ thớt có file đã tải về rồi thì post cho em xin với. toàn tiếng trung minh không biết tải đằng nào :(
Tks !

shopvu

chơi khó nhau....
pót lên mà xài link của bên trung quốc khác nào trêu ngươi....
lạy hồn !

yeskia

Moderator
Cái này là bí kíp M-L thôi, ko phải game, cảnh báo các bác là nó khá nặng, cài đặt xong mất đứt > 25MB. Bác nào chưa xài App2sd thì toi đấy.
Chì là hình vẽ tĩnh, minh họa cho hướng dẫn thực hiện...he he, đọc được 1 tí tóe loe hết, từ kỹ thuật ko ăn nhập gì, phải tra từ điển biology hết cơm gạo!!! :D

Hoden

Super V.I.P
Cái này là bí kíp M-L thôi, ko phải game, cảnh báo các bác là nó khá nặng, cài đặt xong mất đứt > 25MB. Bác nào chưa xài App2sd thì toi đấy.
Chì là hình vẽ tĩnh, minh họa cho hướng dẫn thực hiện...he he, đọc được 1 tí tóe loe hết, từ kỹ thuật ko ăn nhập gì, phải tra từ điển biology hết cơm gạo!!! :D

luyện hết mấy chiêu đó là xuống núi được rồi nhé bạn