• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iKamasutra - Sex Positions v1.11.6 (All Fuctions) - Cái tên nói lên tất cả(UP v2.0.5)

venusian

Moderator
iKamasutra - Sex Positions v1.11.6
(All Fuctions)​

Yêu cầu: Android 2.0 trở lên.
Tổng quan: Tìm hiểu những gì hơn 5 triệu người yêu thích :p.

UIda-7whDD90ccpxq9tGKvWFRXPBbOlHJKCuAEasxhMvZVO8Pgwq8dX9nloVcI1Fe3k=w705

Hướng dẫn cài đặt.
  • Giải nén file Rar và copy 2 file trong đó vào thẻ nhớ.
  • Tiến hành cài đặt ứng dụng.
  • Mở ứng dụng vào phần all và chọn một cái tích vào To do.
  • Thoát khỏi ứng dụng.
  • Vào Menu --> Applications --> Running --> Select iKamasutra và chọn Force Stop.
  • Sử dụng trình quản lý fire Root Explore Copy file purchases.db theo đường dẫn /data/data/com.lovekamasutra.ikamasutra/databases
  • Tiến hành Set permissions read, write / read, write / cho file purchases.db (tích hết vào)
  • Khởi động ứng dụng.

Chú ý: Các vui lòng ko bàn luận về nội dung của ứng dụng :D

LINK:
http://www.mediafire.com/?st5w8270s8zebhe

Cập nhật iKamasutra - Sex Positions v2.0.4 (All Fuctions)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...i-lên-tất-cả&p=2046139&viewfull=1#post2046139

Cập nhật iKamasutra - Sex Positions v2.0.5 (All Fuctions)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...ả(UP-v2-0-4)&p=2095720&viewfull=1#post2095720

Chỉnh sửa cuối:

hangiang

Hướng dẫn cài đặt.
  • Giải nén file Rar và copy 2 file trong đó vào thẻ nhớ.
  • Tiến hành cài đặt ứng dụng.
  • Mở ứng dụng vào phần all và chọn một cái tích vào To do.
  • Thoát khỏi ứng dụng.
  • Vào Menu --> Applications --> Running --> Select iKamasutra và chọn Force Stop.
  • Sử dụng trình quản lý fire Root Explore Copy file purchases.db theo đường dẫn /data/data/com.lovekamasutra.ikamasutra/databases
  • Tiến hành Set permissions read, write / read, write / cho file purchases.db (tích hết vào)
  • Khởi động ứng dụng.

liệu bác có hướng dẫn chi tiết hơn đwowcj không, sao mình cũng làm nhw vậy mà không được. đường dẫn đó do mình tự tạo ra hay nó đã có sẵn sau khi cài đặt ?, mình cài đặt xong thì không thấy nên phải tự tạo ra

venusian

Moderator
liệu bác có hướng dẫn chi tiết hơn đwowcj không, sao mình cũng làm nhw vậy mà không được. đường dẫn đó do mình tự tạo ra hay nó đã có sẵn sau khi cài đặt ?, mình cài đặt xong thì không thấy nên phải tự tạo ra

Đuờng dẫn đấy là có sẵn bạn ạ. Nó ko nằm trên thẻ đâu. Mà phần đấy nằm trên máy đấy :D

Chỉnh sửa cuối:

muacuoithu16

Đuờng dẫn đấy là có sẵn bạn ạ. Nó ko nằm trên thẻ đâu. Mà phần đấy nằm trên máy đấy :D

Bác ơi, cho e hỏi chút là cài vào để làm j ạ?? hay chỉ vào xem ứng dụng thôi?
E làm theo hướng dẫn rùi nhưng ko biết là có j hay ko, vì khi thoát ra là cũng mất luôn, mà vào xem từng cái một thì khác j các ứng dụng khác trên maket đâu.
Mong các bác chỉ giáo! :D

venusian

Moderator
Bác ơi, cho e hỏi chút là cài vào để làm j ạ?? hay chỉ vào xem ứng dụng thôi?
E làm theo hướng dẫn rùi nhưng ko biết là có j hay ko, vì khi thoát ra là cũng mất luôn, mà vào xem từng cái một thì khác j các ứng dụng khác trên maket đâu.
Mong các bác chỉ giáo! :D

Ứng dụng này là ứng dụng hướng dẫn tình dục bạn ạ. chức năng là tên của nó luôn.
Nếu bạn làm đúng như mình hướng dẫn thì bạn có thể xem đc All Fuctions.
Đấy chính là điều khác biệt.

trinh12345

ko hiểu cái all functions nó ở đâu nhỉ mod venusian? có phải là cái by movie? ấn vào vẫn thấy toàn ảnh, chả thấy movie đâu:D

venusian

Moderator
ko hiểu cái all functions nó ở đâu nhỉ mod venusian? có phải là cái by movie? ấn vào vẫn thấy toàn ảnh, chả thấy movie đâu:D

Chỉ có ảnh thôi bạn nhé. Yêu cầu cao quá đấy :))