• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ikonpak_removal tool-Xóa file icon packes nhanh gọn.

tommynguyen1961

Ikonpak_removal tool - UIQ3

Dùng chương trình này để xóa icon packs từ C:\resourse apps một cách dễ dàng và nhanh chóng chứ không còn làm thủ công là các bạn phải tìm các files đã cài đặt icon packes nữa. Nó sẽ tự động tìm và xóa hết cho các bạn để các bạn có thể đưa vào bộ thay đổi icons khác mà các bạn yêu thích.
Với chương trình này các bạn sẽ cảm thấy thoải mái và tiện lợi hơn nhiều.=D>=D>.

Hướng dẫn cài đặt:
Cài chương trình này vào ổ D bằng file .sis
Chúc các bạn vui.:)

Link download:
http://www.4shared.com/file/83648173/82104325/Removal_tool.html

Chỉnh sửa cuối:

XiaoGui

1 chương trình quá tuyệt vời,từ nay em có thể thay đổi các bộ icon thoải mái rồi. Cám ơn anh lần nữa,hi

0907530103

trời, phải chi pác post sớm tí thì tui đỡ khổ. Mất cả buổi tui mới tìm & xóa hết các icon.:( Dù sao cũng thanx pác, có pm này tui sẽ thay đổi icon thường xuyên!

buratino1703

Cái này hay quá, giờ thì ko còn lo máy xóa icon ko hết, lẫn lộn giữa các bộ icon nữa rồi. Cảm ơn bác Tommy nhé!

thienhocon

tại sao em dùng chương trình này vẫn không xóa hết vậy ? Hướng dẫn dùm em với:((

chauhiep123

cho mình hỏi cái này dùng để xóa những file icon mà mình copy vào C hay là xóa bộ icon bằng file sis??nếu xóa cho file sis thì trong máy cũng có rồi mà

XiaoGui

cho mình hỏi cái này dùng để xóa những file icon mà mình copy vào C hay là xóa bộ icon bằng file sis??nếu xóa cho file sis thì trong máy cũng có rồi mà

Cái này để xóa các icon copy vào ổ C mà. Chứ còn file sis thì cần gì phần mềm để xóa.

Caohieu88

tại sao em dùng chương trình này vẫn không xóa hết vậy ? Hướng dẫn dùm em với:((

Hiện tại trong bản của tác giả mới chỉ hỗ trợ 54 Icon thông dụng nên việc còn sót nhiều Icon là điều đương nhiên mà bạn, nói chung PM này ko thể hoàn hảo được với tất cả mọi người vì mỗi người lại có một bộ mod khác nhau mà!