• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ 5.66 Bản đầy đủ!!

daokay

em xem trên các 4rum khác thấy pm này wá chòy nhưng ở đây ko ai post cả, đây là pm chat Yahoo, Gtalk, jabbe,... nhìu lắm, nói chung của công ty là "IM+ All In One" em test trên máy n3230 của em hiện tiếng việt rất tốt,h em post lên cho mọi người, và lần đầu tập crack, có sai sót gì xin các anh chỉ giáo
mà lâu lâu cái IM+ này ko chạy list, có lỗi đó chắc c/t chưa khắc phục đc, các bác thông cảm
==>Mặc định là scs.msg.yahoo.com các bác sửa thành cn.scs.msg.yahoo.com.Tức là thêm (cn.) trước địa chỉ cũ là vô yahoo nhanh hơn trước
đây là IM+ 5.65 của s60v2 FP2 nha
còn đây là IM+ 5.65 của s60v2 FP3
Cuối cùng là IM+ 5.66 bản final của s60v2 FP2:D
P/S: nếu những ai đã cài bản cao hơn thì khi cài lại bản cũ sẽ ko login dc

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Tình hình là đã cài, test thử vào yahoo kết nối mãi không được. Trong khi nimbuzz và slick vào ok (cùng thời điểm và cùng 1 máy). Chán thật. Ngày xưa có dùng IM+ chát thấy rất hay.

MinhThang

Manager
@daokay: Đây là pm bạn Việt hóa đúng không? nói rõ để mình di chuyển vào đúng vị trí nhé, không có máy để test nên đành hỏi bạn và anh em.

Mr_Sulla

@daokay: Đây là pm bạn Việt hóa đúng không? nói rõ để mình di chuyển vào đúng vị trí nhé, không có máy để test nên đành hỏi bạn và anh em.
Không phải VH đâu anh, ENG đó. Mà đây là file cài đặt cho dòng os7. Không phải dành cho os 8.1. Đề nghị chủ topic edit lại

llTuyetTinhCocll

em xem trên các 4rum khác thấy pm này wá chòy nhưng ở đây ko ai post cả, đây là pm chat Yahoo, Gtalk, jabbe,... nhìu lắm, nói chung của công ty là "IM+ All In One" em test trên máy n3230 của em hiện tiếng việt rất tốt,h em post lên cho mọi người, và lần đầu tập crack, có sai sót gì xin các anh chỉ giáo

máy mình thì cài ko đc, nhưng máy của bạn mình thì cài đc ( 7610 ) nhưng vào thì khó quá bạn ui.

xpbk

mình cái trên n70 thì được nhưng lại không thể vào yahoo được .

thusinhbuon

Tình hình là đã cài, test thử vào yahoo kết nối mãi không được. Trong khi nimbuzz và slick vào ok (cùng thời điểm và cùng 1 máy). Chán thật. Ngày xưa có dùng IM+ chát thấy rất hay.

bác cài bản slick bản bao nhiêu mà vào đc , em cài bản 1.54 của anh Dũng toàn bắt check thôi ah` ! nếu có slick anof ko bắt check ( bản VH ) thi` bác gửi cho em với !

Mr_Sulla

bác cài bản slick bản bao nhiêu mà vào đc , em cài bản 1.54 của anh Dũng toàn bắt check thôi ah` ! nếu có slick anof ko bắt check ( bản VH ) thi` bác gửi cho em với !
Mình dùng bản 0.54 trên trang chủ. Vẫn thế thôi mà. Kết nối rồi nó thông báo, mình continue thế là vào đc thôi. Nhưng vẫn hay bị out. Chán.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Mình dùng bản 0.54 trên trang chủ. Vẫn thế thôi mà. Kết nối rồi nó thông báo, mình continue thế là vào đc thôi. Nhưng vẫn hay bị out. Chán.
Posted via Mobile Device

Thằng IM+ này khi vào cuộn danh bạ nó hay bị chậm và lỗi, mình dùng bản License cũng bị luôn.

Thangnd31082

THứ nhất làm chi có bản 1.54 em ? Chắc gõ nhầm chỉ có 0.54 là mới nhất hiện nay thôi chứ !

Thứ nhì Slick là PM còn đang cung cấp dưới dạng miễn phí mà em ! Nó bảo check thì em cứ cho nó check tẹt ga ! Nó bắt check là một trong những tính năng hỗ trợ người dùng cập nhật bản mới nhất đó mà chứ nó không có thu tiền đâu !

Thứ 3 không biết các dòng khác thế nào chứ 6260 của anh S60v2 Os7 dùng cái nầy là mượt nhất !

kkkkbn

Hi all! Đúng là mình thích dùng Slick nhất (mặc dù có vẻ hơi tốn kém chút) khi dùng ĐT S60. Mình có con 6 béo dùng từ bao đời nay mà! Hi! Nhưng gần đây, từ bản 0.50 slick bị lỗi liên tục, khi thì không vào được, khi thì vào được 1 lát bị out! Còn bây giờ bản 0.54 thì vào đựoc nhưng đôi khi báo lỗi list, khi đăng nhập yêu cầu check liên tục, nếu phiên bản mới khắc phục được những lỗi trên thì mình vẫn thích dùng slick nhất!

tai19591

N3230 của mìng vào yahu không đc nhỉ . Cả slick bây giờ cũng không vào đc nữa luôn . Phải dùng shmessenger.

TruBic

Well-Known Member
N3230 của mìng vào yahu không đc nhỉ . Cả slick bây giờ cũng không vào đc nữa luôn . Phải dùng shmessenger.
bạn vào trang chủ http://www.nimbuzz.com kiếm cái Nimbuzz cho dòng máy của bạn xem sao nhé
tính đến thời điểm này mình thấy Nimbuzz là ổn định nhất.
còn ko thì bạn thử dow bản VH của Dreamland xem sao nhé http://pdaviet.net/showpost.php?p=923732&postcount=1
chúc bạn thành công nhé!.

daokay

bạn nói rõ là bạn ko vào dc như thế nào, nó login lâu nên bạn nản hay ko vô dc, nếu mà do login lâu thì bạn vào phần chỉnh acc Yahoo, kéo xuống dưới có phần host, tại Host thêm cn.vào trước trở thanh "cn.scs.msg.yahoo.com" là login nhanh lắm (cả trong slick cũng chỉnh host như vậy), mình thì cũng thix dùng slick nhưng nó ko hỗ trợ tv cho 3230 nên dùng cái này,
:)chúc pạn thành công:D

Chỉnh sửa cuối:

emrity

huhuhuhu..slick 0.54 hình như mấy nay không vô được nữa, đễ em thử cái này xem sao..

0917515131

Mình dùng Yamee 1.3, cả tuần nay rồi cũng ko vào đc. Vừa fai lấy nimbuzz về sài thì ok rùi.

QuanDay

cho e xin phan mem shmessenger cho 3230 voi.e vao trang chu down nhug ko cai vao dc.bao loi ko ho tro.xl mod vi e ol bang mobile nen ko viet tieng viet dc.mong mod sua ho e.