• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ 5.66 Bản đầy đủ!!

Mr_Sulla

Bạn daokay là người xxx phần mềm này à. Sao mình thấy có bản im+ 5.65 dành cho s60 xxx bởi illusion có điểm chung với pm của bạn nhỉ. Mà ở đây bạn mới up lên bản dành cho fp1 và 2. Còn bản dành cho fp3 dung lượng file sis hơn 700kb thì có up đâu. Sao ko up luôn lên đi.
Posted via Mobile Device

daokay

Anh phải hiểu là 5.65 và 5.66 khác nhau thế nào illusion up lên là full luôn còn e thì Chưa full hẳn chỉ là ko bị test key và ko bị hết hạn thôi. Nếu a ko tin thì a dùng máy cài bản 5.65 vào và so sánh với bản 5.66 này để thử sự khác biệt. Nếu a đã cài 5.66 rồi thì cài lại 5.65 sẽ ko login đc
Posted via Mobile Device

DreamLand

Cái này rất hay.Dùng tốt hơn Slick và Nimbuzz
Ý kiến chủ quan thôi mà, mình phải xem nó có bao gồm hết chức năng của 2 phần mềm kia không, và có thêm những tính năng hấp dẫn nào mới , thế mới ok là hay hơn được bạn à! Không thì nên xài kết hợp, mình cũng chưa xài phần mềm này bao giờ, hôm nào thử và ủng hộ bạn Daokay đã bẻ răng cái IM+ này!

Mr_Sulla

Anh phải hiểu là 5.65 và 5.66 khác nhau thế nào illusion up lên là full luôn còn e thì Chưa full hẳn chỉ là ko bị test key và ko bị hết hạn thôi. Nếu a ko tin thì a dùng máy cài bản 5.65 vào và so sánh với bản 5.66 này để thử sự khác biệt. Nếu a đã cài 5.66 rồi thì cài lại 5.65 sẽ ko login đc
Posted via Mobile Device
Sorry daokey nha. Tai mình lên trang chủ down bản 5.66 dành cho n72 về. Rõ ràng ghi ver 5.66 trên trang chủ mà cài vào máy lại là 5.65.Ko login đc. Nên mình mới nghĩ của os7 cũng như thế.Sorry vì sự bất cẩn này
Posted via Mobile Device

vulongdhnt

ủa,đọc 1 hồi hoa cả mắt,chẳng hiểu ji nữa.túm lại là cái này e cài vô con 7610 thì chạy ko đc.bjo vô trang chủ down load bản dành riêng cho nó nhưng nghe nói fair crack nữa.bác dao thớt chỉ em cách crack với,hí hí:D

daokay

ủa,đọc 1 hồi hoa cả mắt,chẳng hiểu ji nữa.túm lại là cái này e cài vô con 7610 thì chạy ko đc.bjo vô trang chủ down load bản dành riêng cho nó nhưng nghe nói fair crack nữa.bác dao thớt chỉ em cách crack với,hí hí:D

bây h mình đưa bạn trước ... IM+ bạn giải nén rar và copy thẳng vào E:/system/app nha pạn, bạn xem cái nào dùng dc thì chình ngày tháng năm lên max, nếu ko bị giới hạn thì pm wa nik yahoo: ganoop_vt để mìk nén vào và đưa lên 4rum nha:D

conkec2006

trời cái nimbuzz đệ lau nó mất kết nối gprs thành ra mình ofline còn cái im nó luon giũ kết nối dù Dt có black light

guinzo

mà một trong những cho n-gage classic (S60v1) ...:D

Mã:
which one for n-gage classic (S60v1)...