• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ All-in-One Mobile Messenger 2.15

i_love_baby387

IM+ All-in-One Mobile Messenger 2.15 Ứng dụng này được coi là phần mềm Chat tốt nhất trên các dòng máy của Windows Mobile.

* Phần mềm hỗ trợ các tài khoản Chat như AIM®/iChat, MSN®/Windows Live™ Messenger, Yahoo!®, ICQ®, Jabber® và Google™ Talk
* Hỗ trợ WM Smartphone 2003,WM 5,WM 6

http://www.mediafire.com/?ynzenqny0dm

Lưu ý: Không tuyên truyền công khai CR và KG

Last edited by a moderator:

trucdemo

mừng quá, kiếm bản full lâu nay rồi mà không ra, để tải về test xem có full không, hồi bữa cũng tải một bản ghi full mà hổng có full, thanks

vertu89

IM+ này chỉ free cho HTC thoai còn các dòng khác chỉ đc 7day free ... buồn :(

kohaku

bản trên bác ấy up từ 5 tháng trước rồi mà bác, giờ nó đổi server phải sửa regedit gì nữa mà...
Nếu bác thích sự đơn giản mà hiệu quả thì mời pm em theo sign ^^

xuanman

Nếu các bạn đang sử dụng HTC Snap hoặc Touch Pro 2 thì IM+ là miễn phí đấy. Xin tham khảo bài của một bạn nào đó mà mình không biết tên sau đây.

IM+ tiếng Việt miễn phí cho HTC Snap (Smartphone) và HTC Touch Pro 2
Người sử dụng chiếc điện thoại Smartphone HTC Snap (WimMo Standard) hoặc HTC Touch Pro 2 sẽ được ShapeServices miễn phí cho phần mềm Chat IM+. Đây là kết quả hợp tác giữa công ty sản xuất phần mềm Chat nổi tiếng trên các thiết bị di động (như WinMo, Palm, Android, iPhone,...) với nhà sản xuất phần cứng HTC.

Nếu bạn đang sử dụng 01 trong 02 thiết bị trên bạn có thể vào trang Web http://www.shapeservices.com/imhtc, để download phần mềm IM+ này. Đặc biệt trong phiên bản mới nhất của hãng, tiếng Việt đã được hổ trợ.

Tất nhiên bạn phải sử dụng 01 trong 02 thiết bị trên và số IMEI sẽ được xác thực bởi IM+ thì bạn mới được sử dụng miễn phí.