• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM.Plus_MobileMessenger.v5.65_S60v2 os7&8

punchan

cái nè em không chạy đc trên 3230 và 7610 chẳng pít sao? nhưng dù sao cũng thank pác naz=D>

kute_1988

cái nè em không chạy đc trên 3230 và 7610 chẳng pít sao? nhưng dù sao cũng thank pác naz=D>
bạn ấy vừa fixed lại và có bản cho 3230 và 7610 đó bạn , pm này cũng khá hay mà bạn, ước gì có ngôn ngữ việt thì ok, chứ tiếng anh thì kẻ như tôi đây chịu thua luôn , chả biết gì cả , thế mới đau:((

hunterviet

Well-Known Member
VH cái này chắc mệt nhoài quá, cái này hình như tính phi theo giờ thì phải??? Vậy thì đốt tiền ah, thà sài slick, shmessenger còn hơn

ngocthanhdhgtvt

VH cái này chắc mệt nhoài quá, cái này hình như tính phi theo giờ thì phải??? Vậy thì đốt tiền ah, thà sài slick, shmessenger còn hơn

đã test chưa mà nój linh tinh vậy bạn, mỗi phần mềm có một ưa điểm riêng, nếu ko thjch thì đừng có dùng chứ sao lạj chê khen bình luận hả bạn

Posted via Mobile Device

sun_set

bản này minh gài vào la 5.1 chứ không phải 5.65 mà theo mình được biết thì IM+ 5.6 trở lên mới vào được yahoo bạn ah,thks bạn

ndduy88

mình cài vào n72 báo file corrupte, dùng unmakesis thì báo lỗi
Zlib inflate error
public: extract file
class: file fucntions
help!!!

tu2179

tắt máy đi. khởi động lại. Máy mình cũng hay bị thế