• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image_com.v1.0.7.VI by SymPViet!

hihoha

Well-Known Member
Image_com.v1.0.7.VI by SymPViet​

Phần mềm nén ghép hình ảnh rất hay.Phiên bản được việt hóa bởi S.Mod MinhThang , mình convert lại cho ae V2 sử dụng.

* Nén từng ảnh riêng lẻ và cả thư mục chứa các ảnh.
* Ghép nhiều ảnh lại với nhau, theo tùy chọn ngang dọc..
* Đổi tên ảnh nén, chỉnh sửa kích thước ảnh theo chiều Rộng, Dọc.
* Xem ảnh theo chức năng trượt và chọn.

Chỉnh sửa cuối:

tieusuquay79

Cài xong click vào icon, loading xong e nhấn vào trình đơn thì chẳng thấy hoạt động gì, chỉ nhấn thoát là đc. E dùng n70

hihoha

Well-Known Member
Cài xong click vào icon, loading xong e nhấn vào trình đơn thì chẳng thấy hoạt động gì, chỉ nhấn thoát là đc. E dùng n70
Vừa test trên N70 ko vấn đế gì vẫn chạy ngon lành (xem screenshot đính kèm dưới) ,chắc lip của bạn thiếu Module để khởi chạy ud ,tìm bộ lip đầy đủ hơn nhé:D

hihoha

Well-Known Member
Hihoha you có thể nghiên cứu dùm mình với anh em . Hihoha chuyển đổi pm này từ S60v3 sang cho anh em S60v2 sài với tại mình thấy pm này bên đó quảng cáo hay quáhttp://www.pdaviet.net/showthread.php?84820-G-Force-1-4-0-[-Dọn-dẹp-rác-chuyên-nghiệp]
tập tin đính kèm http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=165082&d=1267011069 cảm ơn Hihoha trước ne
Đâu phải pm nào cũng chuyển đc đâu bạn.Giả sử có thể chạy đc thì các tính năng của nó cũng chưa chắc hoạt động đúng nhất là những pm dọn rác lơ ngơ edit nhầm đường dẫn nó xóa linh tinh thì toi.:D
Mình đã từng là nạn nhân của chính mình nên giờ cạch mấy thằng dọn rác này rồi:D

magicter

nó báo thiếu modun gì ấy, bạn nào biết phải làm thế nào không chỉ dẫn tận tình cho anh em với, trong file down vể có file CFileMan.pyd thì cop vào đâu đây các bác ơi