• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMEI MPX200 Sao thế này các bác ơi ..

MPX200_classic

Hôm nọ em vẫn mang con MPX200 "seaching.." đến 275 Khâm Thiên để sửa , các bác ở đó bao bị hỏng Radio gì đó , sửa mất 200k . Các bác còn nói máy em bị chọc ngoáy nát bét rồi nên sửa radio rủi ro cao . Hix vừa mới hôm trước ông chú ( cũng sửa ĐT , nhưng không biết về dòng này nhiều tháo máy kiểm tra còn nói rằng máy móc vẫn còn nguyên bản ) Thế mà mấy bác 275 khâm thiên sau một hồi chọc ngoáy ( từ 2h đến 4h chiều ) nói máy bị nát rồi . Em hơi nghi nhưng không có đồ để tháo máy ra coi , chỉ kiểm tra IMEI thử thôi thì IMEI không hiển thì gì hết ...máy báo lỗi . vào *#**364# kiểm tra Imei thì nó hiện rất nhanh dãy số vô hồn 12345678......12 . Các bác ơi máy em bị sao thế . Có phải các bác 265 Khâm thiên ấy làm gì máy em rồi không .

nghiadao

không phải bị luộc đâu, do máy bị lock mạng cho nên cần phải up rom ở 256kb cuối của flash,do đó sau khi up là imei không hiển thị nữa hoặc không đúng
không phải người ta luộc đồ của bác đâu mà làm chưa tới!