• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iNAV-L'Amour rất xinh dành cho phái nữ

choitoisang

Theme này trong Cydia ở source của bác Zacklyn nhé:

manly_boy_9x

Cho em hoi cái này với. Các Icons # đều hoạt động tốt riêng cái SMS của em nó ko đc. Vì ở Themes là SMS còn tên phần mềm của em lại là Text cơ. Có bác nào chỉ em cách khắc phục với??? Có phải đổi tên Icon ở trong themes là Text cho nó phù hợp ko ạ? :-/

Thanks ạ,

tinh_la_gi

Administrator
có link ko anh.
Câu trả lời nà bạn
Theme này trong Cydia ở source của bác Zacklyn nhé:

Cho em hoi cái này với. Các Icons # đều hoạt động tốt riêng cái SMS của em nó ko đc. Vì ở Themes là SMS còn tên phần mềm của em lại là Text cơ. Có bác nào chỉ em cách khắc phục với??? Có phải đổi tên Icon ở trong themes là Text cho nó phù hợp ko ạ? :-/

Thanks ạ
Để cài thử xem sao
Thấy ghi cho nữ nên chưa dzám dùng thử ;;)

IPHONE12

Thanks ạ,

Đổi đi.nv mới đúng

manly_boy_9x

Các bác cho em hỏi cách làm để ko hiện tên apps trên Springboard nữa. Em muốn ko hiện tên các Apps. Thanks

ThAngNgO_

Các bác cho em hỏi cách làm để ko hiện tên apps trên Springboard nữa. Em muốn ko hiện tên các Apps. Thanks

bạn vào cydia cài thêm iblank và Categorie nữa là bạn có thể tùy biến các icon trên Springboard cho gọn gàng và theo ý bạn :D

sonny

xin hướng dẫn chi tiết giùm cách cài theme Inav này đi
( hình như là phải cài Iblank, category gi đó nữa từ Cydia - nguồn là sẵn ở máy à)

mình cài rồi nó hiện lên 1 mớ hỗn đỗn, không chia ra các trang như anh em
vậy sắp xếp nó như thế nào
tùm lại là bác nào làm đc luột rồi thì mất công giúp anh em cặn kẽ cái
Mong a e giúp đỡ

AnhTu

Super V.I.P
xin hướng dẫn chi tiết giùm cách cài theme Inav này đi
( hình như là phải cài Iblank, category gi đó nữa từ Cydia - nguồn là sẵn ở máy à)

mình cài rồi nó hiện lên 1 mớ hỗn đỗn, không chia ra các trang như anh em
vậy sắp xếp nó như thế nào
tùm lại là bác nào làm đc luột rồi thì mất công giúp anh em cặn kẽ cái
Mong a e giúp đỡ
iNav L'Amour RealNoi theme

Hướng dẫn cài đặt:

1. Đầu tiên bạn hãy sắp xếp các icons trên màn hình ở trang 1 như trong hình

2. Mở Cydia add source http://zacklyn.110mb.com tìm cài package iNav L'Amour RealNoi
3. Sau khi cài xong sẽ xuất hiện thêm 4 icon (1 icon ứng dụng Categories & 3 icon được tạo sẵn để sử dụng với theme)
4. Tiếp theo bạn chạy ứng dụng Categories vừa cài add tất cả những icon ứng dụng còn lại trên các trang khác vào Categories thích hợp

5. Sắp xếp các icons còn lại theo hình. Có 9 icons kéo thả mỗi trang 1 icon và Dock gồm 4 icons.

6. Mở lại Cydia cài tiếp package Blank Icons #90 để tạo ra 90 icons trong suốt. Sau khi cài xong tiếp tục kéo thả chia đều mỗi trang 11 icons (10 trong suốt & 1 icon ứng dụng) theo đúng vị trí trong hình

7. Khi đã sắp xếp đúng 9 trang việc còn lại là chạy WinterBoard để apply theme và thưởng thức thành quả.

Chúc thành công!
(Nguồn - http://zacklyn.110mb.com/myblog/read.php?5)

sonny

Rât cảm ơn ANHTU rất nhiều,
Tôi thử cài từ Cydia ngày hôm qua bác à, thì báo lỗi Categories ( Iblank thì cài ngon )
đã thử từ sáng đến chiều " lê na" mấy quán wifi liền"
cứ cài đc khoảng 70% j đó thì nó out ra " return to Cydia" và và báo là đã complete ( thực té là chưa )
Không làm sao khắc phục đc? không biết có phải do nguồn của Cydia không?
bác còn nguồn nào khác ( hình như tôi đang cài từ source của bissboss j đó )
hay cài này có đóng gói thành .ipa đc không ANHTU
Rất rất cảm ơn bác nhiều

IPHONE12

Tôi thử cài từ Cydia ngày hôm qua bác à, thì báo lỗi Categories ( Iblank thì cài ngon )
cứ cài đc khoảng 70% j đó thì nó out ra " return to Cydia" và và báo là đã complete ( thực té là chưa )
Rất rất cảm ơn bác nhiều

Theme sao lại đág gói ipa .?

AnhTu

Super V.I.P
Rất rất cảm ơn bác nhiều
Categories có thể cài bằng Cydia, chắc chắn do source của bạn bị lỗi nên mới bị báo vậy. Hãy reinstall lại source đi là ok thôi.
Dạng ipa thì không thể được rồi :D

miew

các bảc cho hỏi thay cái chữ INVAV.. bằng chữ khác bằng cách nào thế ạh

sonny

Categories có thể cài bằng Cydia, chắc chắn do source của bạn bị lỗi nên mới bị báo vậy. Hãy reinstall lại source đi là ok thôi.
Dạng ipa thì không thể được rồi :D

Hi, thanks
giờ đã ổn và đã vào cài đc categories,

sonny

xin hỏi là làm sao có thể di chuyển đc các blank icon ( các icon trắng ) qua các trang khác để mỗi trang chỉ có 10 blank icon
( nếu không di chuyển thì đến trang 8, hay 9 sẽ hết blank icon)
tôi đã giữ tay vào các blank icon đó nhưng không di chuyển đc như các icon bình thường khác
mong chỉ giúp

sonny

đã tim đc , nhưng thật khó nhọc, không biết anh em có khó nhọc như vậy không?

IPHONE12

xin hỏi là làm sao có thể di chuyển đc các blank icon ( các icon trắng ) qua các trang khác để mỗi trang chỉ có 10 blank icon
( nếu không di chuyển thì đến trang 8, hay 9 sẽ hết blank icon)
tôi đã giữ tay vào các blank icon đó nhưng không di chuyển đc như các icon bình thường khác
mong chỉ giúp

B chỉ dí nhẹ tay ở phía dưới cái gạch chéo là đc mà rồi kéo theo kiểu chéo là chuyển ok