• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Incredible Sensation RLS 1.1 - Rom tuyệt vời cho Incredible 2!

langaking

levanmanh1987

máy mình ko hiểu sao vào mạng ko đc. rõ ràng báo là kết nối mạng và vào play của Google được. Bác nào giúp mình với nhé! thank trc.

Quankuku

khới động nhanh, mượt, 3G-Wifi ngon lành

Chưa thấy lỗi tự khởi động lại khi kết thúc cuộc gọi

Pin: CHờ 2 ngày nữa xem thế nào

Quankuku

IC2

thỉnh thoảng có người gọi đến thì không có phím trả lời. Nên toàn phải tắt đi gọi lại cho người ta. Pin không tốt lắm, mình thấy cũng chỉ ngang bản của bac hongkong

Chỉnh sửa cuối:

langaking

thỉnh thoảng có người gọi đến thì không có phím trả lời. Nên toàn phải tắt đi gọi lại cho người ta. Pin không tốt lắm, mình thấy cũng chỉ ngang bản của bac hongkong
Hj2, cái lỗi này mềnh chưa thấy à nghen!
Bạn cho mềnh cái screen shot thử!

langaking

Pin thj` ngang của pác Hongkong, nhưng các ứng dụng Phone, People,... rất tuyệt. Bản của pác HK font chữ nhỏ lém, các ứng dụng xấu và khó dùng, hj2!

langaking

Pin thj` ngang của pác Hongkong, nhưng các ứng dụng Phone, People,... rất tuyệt. Bản của pác HK font chữ nhỏ lém, các ứng dụng xấu và khó dùng, hj2!

desperados89

ROM có lỗi lệch chữ số và tên khi gọi đi...còn unlock animation 3d thì hơi giật không mượt tự nhiên cho lắm...không biết bác nào có cách khắc phục không?

levanmanh1987

có mấy lỗi mà mình thấy như sau:
1. tên và số ng gọi đi lệch sang 1 bên
2. khi kết nối với máy tính qua chia sẻ băng thông với PC thì máy tự khởi động lại
3. cũng hơi ngốn pin
còn các thứ khác thì đều ổn. Mong sớm có IS4 cho AE dùng thử.

Last edited by a moderator:

langaking

có mấy lỗi mà mình thấy như sau:
1. tên và số ng gọi đi lệch sang 1 bên
2. khi kết nối với máy tính qua chia sẻ băng thông với PC thì máy tự khởi động lại
3. cũng hơi ngốn pin
còn các thứ khác thì đều ổn. Mong sớm có IS4 cho AE dùng thử.
Cái vụ tên và số này thj` chịu òy, bên mikmik hén cũng bỏ qua!
Còn vụ khởi động lại thj` nó chưa thấy hj2!

levanmanh1987

rom cho IS2

Cái vụ tên và số này thj` chịu òy, bên mikmik hén cũng bỏ qua!
Còn vụ khởi động lại thj` nó chưa thấy hj2!

có ROm của MIki là rom: incredible HD RLS 1.1 mình thấy chạy rất tốt, có path GSM nhưng mà mình ko cài đc mà chạy. Bác nào biết rom này cài và chỉ cho AE cách cài nhé! thank!!!

langaking

Ừh, cái nền xanh nhìn rối, pjn yếu, hiệu ứng nhìn hoa mắt, danh bạ xấu hoắc ý!

kcagon

Bác chủ thread ơi, em dùng incredible 2 gần 1 năm rồi mà chưa biết up room ,root, s on với discover gì cả, nếu bác có thời gian có thể hướng dẫn cho em được ko, em cảm ơn nhiều lắm.
Nick yh của em nè bác: anhmaiyeuem2005552000@yahoo.com

kcagon

giúp em với

Bác chủ thread ơi, em dùng incredible 2 gần 1 năm rồi mà chưa biết up room ,root, s on với discover gì cả, nếu bác có thời gian có thể hướng dẫn cho em được ko, em cảm ơn nhiều lắm.
Nick yh của em nè bác: anhmaiyeuem2005552000@yahoo.com