• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

hainam86

Cùa bác lỗi fonts trên PC là cái chắc rồi, bác down bộ fonts unicode tại địa chỉ này: http://support.vnn.vn/tiengviet/ rồi cài đặt lại xem sao nhé. Nhớ chọn cài đè lên fonts hệ thống của windows (fonts màu đỏ). PC của em hiện contacts tiếng Việt ngon lành.

Mà bác cũng kiểm tra xem fonts trên PPC của bác thế nào luôn nhé, mấy bộ PPC fonts trong DS dùng tốt bác ạ

htoquang

CRACK IAB

Giải nén , patch có cả signcode cho WM5 ,cài IAB1.68beta4 (trang chủ ) rồi copy abm.exe vào PC ( tốt nhất vào folder vừa giải nén ) .Chạy file patch , copy ngược abm.exe vào PPC . ĐK với 12341234123412341234...(số bất kỳ) . Softreset . Ok vào about sẽ thấy kết quả !

Taybac

Well-Known Member
IAB1.68beta4 này hỗ trợ các Hệ điều hành nào vậy bác ?????

htoquang

coi trên trang chủ đi bác ! o biết có hỗ trợ WM06 o , tôi xài flame WM05 bản này thay đổi giao diện rất nhiều , hay hơn hẳn bản 1.67

Kobold1609

IAB1.68beta4

Inesoft Address Book v1.68 beta 4

Phiên bản beta phần mềm Inesoft Address Book,version mới đã có nhiều thay đổi về giao diện và fix các lỗi của phiên bản trước.Hi vọng sau phiên bản beta4 sẽ xuất hiện phiên bản chính thức của phần mềm IAB khá hữu ích này.

Hình mô tả phiên bản :

Phần mềm đính kèm tướng ứng từng HĐH.
-WM03
-WM05
PS : Phần mềm đã CR,cài đặt và đăng kí với các chữ số bất kì.
Thanks htoquang

hainam86

Bác kobold ơi, bản của bác đăng ký được với số bất kỳ nhưng em cài thỉnh thoảng nó lại đòi đăng ký. lại phải kỳ cạch nhập số mới được bác ạ. Bác fix nốt lỗi này đi

ti-toe

mình cũng bị lỗi giống hainam86, cứ 1 lúc no lại đòi đăng kí lại, mình dùng WM05, cái signcode dùng thế nào vậy các bạn ?

htoquang

Xài đỡ đi các bạn ! Patch này chỉ được như vậy thôi ! Chờ bản final rồi tính tiếp . Signcode là bước chạy tiếp cho WM05 sau khi patch , nhưng o biết sao PC của mình o chạy được nên o thể test , dùng code sau thì rất tốt : Dang Khoa 9807-88NK-2T0N-2184-1537-77FK-8N8T-6396 nhưng phải đỏi owner name !

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Cóp thư mục signcode đã giải nén ra ngoài thư mục gốc. Chép file abm.exe chưa crack vào thư mục signcode.
Các bạn mở run trên PC gõ cmd Enter
C:\signcode>sign abm.exe
Đợi thông báo succeeded là xong

phecvit

hồi mình sài bản 1.67 mình có thể dùng skin được.Cài 1.68 beta 4 sao copy skin vào thu muc vừa cài IAB goi dt vào không lên Skin giống hồi đó.
Bạn nào giúp mình với

hai

Cóp thư mục signcode đã giải nén ra ngoài thư mục gốc. Chép file abm.exe chưa crack vào thư mục signcode.
Các bạn mở run trên PC gõ cmd Enter
Đợi thông báo succeeded là xong
đúng là làm như Hà nói nhưng khi vào cmd thì nó chưa về c:\
phải đánh cd\
sau đó đánh các lệnh sau là ok
C:\>cd signcode

Succeeded

C:\signcode>

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Có lẽ là phiên bản này hỗ trợ định dạng skin khác không còn như phiên bản 1.67 nữa rồi. Bản beta này suốt ngày hỏi key. Đành chờ bản chính thức và skin của nó thôi

Kobold1609

đúng là làm như Hà nói nhưng khi vào cmd thì nó chưa về c:\
phải đánh cd\
sau đó đánh các lệnh sau là ok
C:\>cd signcode

Succeeded

C:\signcode>
Đúng vậy đó ,khi vào Run->Gõ cmd ->Lúc đó bạn sẽ vào thư mục mặc định là Documents and Setting\....\-> mà.Gõ thêm lệnh cd\ để thoát khỏi thư mục mặc định và vào thư mục Signcode .
Chúc vui !
hồi mình sài bản 1.67 mình có thể dùng skin được.Cài 1.68 beta 4 sao copy skin vào thu muc vừa cài IAB goi dt vào không lên Skin giống hồi đó.
Bạn nào giúp mình với

Đây vẫn chỉ là phiên bản beta ,chưa phải phiên bản hoàn chỉnh nên có thể có một vài lỗi vậy đó,đợi phiên bản chính thức chắc sẽ ổn hơn mà :).
Chúc vui !

ThaiKien

Super V.I.P
Có lẽ là phiên bản này hỗ trợ định dạng skin khác không còn như phiên bản 1.67 nữa rồi. Bản beta này suốt ngày hỏi key. Đành chờ bản chính thức và skin của nó thôi

Bạn thử dụng patch này xem, nhớ đọc kỹ hướng dẫn nhé!

Kobold1609

Inesoft Addressbook v1.68 beta5

Phiên bản Beta tiếp theo của phần mềm IAB v1.68 beta5 để dấn hoàn thiện và đưa ra phiên bản mới.

Một số đặc điểm mới :
-Thêm cửa sổ sắp xếp số theo nút trung tâm của thanh panel.
-WM5 nút bấm bên phải thay đổi khi bật /tắt ABC Bar.
-Sửa lỗi danh sách cuộc gọi nhiều lúc không hiển thị.

Hình mô tả phiên bản beta5:

Phần mềm đính kèm dưới đây,sử dụng bản Patch cũ vẫn làm việc :|.

duch

Chào, có cách nào làm cho khung "Big ABC bar" thể hiện 4 hàng số giống như bàn phím DT thông thường không (thêm hàng * - 0 - #) ?
Nếu add thêm vào Language custom thì phấn add thêm không hiện ra được (tạo sau phần WXYZ)
Thks

hai

Chào, có cách nào làm cho khung "Big ABC bar" thể hiện 4 hàng số giống như bàn phím DT thông thường không (thêm hàng * - 0 - #) ?
Nếu add thêm vào Language custom thì phấn add thêm không hiện ra được (tạo sau phần WXYZ)
Thks

bác vào Program/Inesoft Utils/Address Book dialer
nếu muốn thêm thì bác phải thêm như sau
ABC/Ấ...ACB
phần thêm vào phải nằm giữa thì nó sẽ hiện ra được thôi

Kangmin82

Các bác xem lại giúp em với bản beta5 của em bị hết hạn,ko thể bẻ khoá như bản 4 được.Thanks.