• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

cuongking

cho mình hỏi cái này cài nhạc chuông tin nhãn khác nhau cho từng đối tượng khác nhau đưộc không mình tìm hoài mà không thấy

ASAP

cho mình hỏi cái này cài nhạc chuông tin nhãn khác nhau cho từng đối tượng khác nhau đưộc không mình tìm hoài mà không thấy
Không set nhạc chuông cho tin nhắn được bạn à.

cuesta

máy mình bị hiện tượng sau: khi cài addressbook, set ringtones cho nó thì kô chạy được khi mình tắt máy(chỉ nghe windows default thui), chỉ khi nào mở màn hình thì mới nge được
không thấy ai trả lời giúp tui hết vậy trùi

Last edited by a moderator:

ASAP

máy mình bị hiện tượng sau: khi cài addressbook, set ringtones cho nó thì kô chạy được khi mình tắt máy(chỉ nghe windows default thui), chỉ khi nào mở màn hình thì mới nge được
không thấy ai trả lời giúp tui hết vậy trùi
IAB bị lỗi Caller ID đấy bạn.Bạn dùng bản khác xem sao nhé.

duch

các bác vui lòng giúp dùm tí: Có ai con giữ bàn setup của IAB 2.0 - Bản beta - Bản build ngày 04.10 đó , file cab hay file exe điều được .. Bản nguyên gốc nhé, không phải bản đã bị Ốctaivoi mod lại .. Cám ơn nhiều nhé

ASAP

các bác vui lòng giúp dùm tí: Có ai con giữ bàn setup của IAB 2.0 - Bản beta - Bản build ngày 04.10 đó , file cab hay file exe điều được .. Bản nguyên gốc nhé, không phải bản đã bị Ốctaivoi mod lại .. Cám ơn nhiều nhé
Download ở trang chủ Inesoft đi bạn.

duch

Download ở trang chủ Inesoft đi bạn.

Trang chủ Inesoft chỉ có bản chính thức vẻ 2.0 build 23-10 thôi.. bản beta đã đi .. die... search net thì chỉ ra được bản đã mod của ốctaivoi thôi .. có bạn nào đã dơn trên trang chủ inesoft vào ngày 05-10 ỏ 06-10 theo link http//www.inesoft.com/beta/InesoftAddressBookEng.exe thì cho mình xin lại file này với.

Thislove

Mình cài bản 2.0 cua azumy,mình gặp vấn đề sau:trong phần History chỉ cho xóa có 1 người,làm sao để xóa hết trong History??(hay IAB ko xóa được tất,trong khi mặc định của WM5 xóa tốt)

XuanTruong

Super V.I.P
tình hình là bản của mình đã bị khóa goài, hic, ai có bản mới chưa ạ ?

Bản 2.0 là mới nhất rùi Bạn à! Chúc vui!

Mình cài bản 2.0 cua azumy,mình gặp vấn đề sau:trong phần History chỉ cho xóa có 1 người,làm sao để xóa hết trong History??(hay IAB ko xóa được tất,trong khi mặc định của WM5 xóa tốt)

IAB chỉ cho xóa từng cuộc gọi một trong History, chứ không phải chỉ cho xóa 1 người?:p Tất nhiên mặc định trong WM5 & WM6 đều cho xóa hết một lần! Thân!:)

Thislove

Thế thì không ổn bạn ơi,cái History thanh bãi rác rồi???Ai có giải khắc phục ko??(Đừng nói gỡ bỏ nhá)

Dvha79_ddt

Super V.I.P
tình hình là bản của mình đã bị khóa goài, hic, ai có bản mới chưa ạ ?

Bạn dùng bản 2.0 thì down file abm.exe này về để đâu cũng được chạy (không cần cóp đè) đăng ký rồi enable calledID nếu muốn là chương trình lại chạy bình thường thôi.
Lần sau nếu bị lại làm như vậy là lại OK thôi.
Tạm thời như vậy đã, nếu có cách nào tốt hơn ta sẽ thảo luận tiếp nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Thế thì không ổn bạn ơi,cái History thanh bãi rác rồi???Ai có giải khắc phục ko??(Đừng nói gỡ bỏ nhá)

Bạn vào History mặc định trên Rom WM6 và xóa phát một là bay hết thôi mà! Khi đó trong History của IAB cũng tiêu hết luôn!:) Không có cách này thì ta dùng cách khác chứ? Thế thì PPC mới hấp dẫn!:) Chúc vui!=D>

buibaobach

Bạn vào History mặc định trên Rom WM6 và xóa phát một là bay hết thôi mà! Khi đó trong History của IAB cũng tiêu hết luôn!:) Không có cách này thì ta dùng cách khác chứ? Thế thì PPC mới hấp dẫn!:) Chúc vui!=D>

Bác có thể hướng dẫn cụ thể cách vào History mặc định trên Rom WM6 và xóa như thế nào không?Thank!

XuanTruong

Super V.I.P
Bác có thể hướng dẫn cụ thể cách vào History mặc định trên Rom WM6 và xóa như thế nào không?Thank!

Ặc! Đơn giản nhất là ở màn hình chờ => Bấm nút gọi => Bấm Keypad => Bấm Call History => Bấm Menu => Chọn Delete All Calls là xóa sạch ngay! Chúc thành công!:)

Tmap

Super V.I.P
Inesoft Address Book đã có phiên bản 2.1 beta1 rồi, các bạn tải về test thử xem có gì mới không nhé, thời gian này mình hơi bận chưa có điều kiện để thử :D

File setup .exe cho mọi hệ điều hành:
Mã:
http://www.inesoft.com/beta/AB_BETA1/InesoftAddressBookEng.exe

File Cab cho WM2003:
Mã:
http://www.inesoft.com/beta/AB_BETA1/InesoftAddressBookEng.arm.CAB

File Cab cho WM5&6:
Mã:
http://www.inesoft.com/beta/AB_BETA1/InesoftAddressBookEng.wm5.arm.CAB