• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

nguyenhaison

Hình như tình trạng Contact của Inesoft Address không lưu được vào SIM là do WM6 thì phải. Mình cài bản 1.67 trên WM5 ngon lắm vậy mà giờ up lên WM6 thì chịu chết.

blackcat0312

bạn ơi, cho mình hỏi chút, mình mới mua cái wizard, chả dùng PDA bao giờ :">, giờ mình muốn copy toàn bộ contact từ SIM sang máy thì làm ntn nhi? mình search 4rum rồi mà chả ra :(. Nếu phải dùng phần mềm tì vui lòng cho mình link luôn nha' ^^. Cảm ơn các bạn ^^

XuanTruong

Super V.I.P
bạn ơi, cho mình hỏi chút, mình mới mua cái wizard, chả dùng PDA bao giờ :">, giờ mình muốn copy toàn bộ contact từ SIM sang máy thì làm ntn nhi? mình search 4rum rồi mà chả ra :(. Nếu phải dùng phần mềm tì vui lòng cho mình link luôn nha' ^^. Cảm ơn các bạn ^^

Bạn vào Programs=>Sim Manager=>Chọn tất cả=>Save to Contact là được thôi mà! Nếu chưa có chương trình Sim Manager thì tìm trên PV có đủ cả đấy! Chúc thành công!;;)=D>

megia007

Xin chào mọi người,
Bạn nào có skin đẹp có thể share cho mình không? Hình như mấy cái link cũ không lấy skin được. Thanks a lot.

wasabi2702

Em dùng v2.0,khi thay đổi hình contacts thì xảy ra lỗi về ngày sinh,nó cứ chuyển về ngày 1 tháng 1,sửa lại cũng ko được.Xin bác nào đi trước giúp em với!!!!!!!!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Em dùng v2.0,khi thay đổi hình contacts thì xảy ra lỗi về ngày sinh,nó cứ chuyển về ngày 1 tháng 1,sửa lại cũng ko được.Xin bác nào đi trước giúp em với!!!!!!!!!!

Bản chế biến chỉ có vậy thôi! Có cả lỗi thỉnh thoảng trắng màn hình đấy! Chỉ có mua thì mới không bị các lỗi vặt như vậy! Thân!;;)

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Bản beta2 này ra ngày 30/12
Cách làm vẫn như lần trước, bạn nào chưa biết quay lại mấy trang trước nhé:D
Hình của nó đây

ASAP

PM này rất hay nhưng từ bản V1.68 thì bị lỗi hoài (chắc là do người sử dụng không pro) nên mình đành phải dùng bản V1.67.

Bro nào có bản mới chạy ổn định thì share cho mình với nhé.

Cảm ơn rất nhiều.

XuanTruong

Super V.I.P
PM này rất hay nhưng từ bản V1.68 thì bị lỗi hoài (chắc là do người sử dụng không pro) nên mình đành phải dùng bản V1.67.

Cảm ơn rất nhiều.

Bản Inesoft Address Book v1.68 Beta7 cũng ổn định đấy chứ! Còn lại các bản khác thì hay bị lỗi vặt!:-??

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Cảm ơn rất nhiều.

Thường thì bản beta là bản thử nghiệm nên lỗi là đương nhiên muốn không bị lỗi chắc phải chờ ra bản chính thức thôi bạn ạ (riêng mình chạy thì bản nào cũng bị lỗi hết chưa có bản nào hoàn chỉnh). Thân!!!

khoavetccty

Các bác cho em hỏi có cách nào để gán chung một hình cho 01 group được không (giống như gán kiểu chuông cho từng group vậy)?Thks

thuongthoi

các bạn cho hỏi, contact của O2 mini S nằm ở đâu nhỉ, tôi tìm mãi không thấy?

trước em dùng N72, contact em chép hết vào thẻ nhớ rồi, bây giờ muốn chép vào con o2 mini S thì làm thế nào nhỉ?, các pro giúp em với

Last edited by a moderator:

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi có cách nào để gán chung một hình cho 01 group được không (giống như gán kiểu chuông cho từng group vậy)?Thks

Được mà bạn trong cái group đó bạn chỉ cần chọn 1 hình là OK đó. Thân!!!!

trước em dùng N72, contact em chép hết vào thẻ nhớ rồi, bây giờ muốn chép vào con o2 mini S thì làm thế nào nhỉ?, các pro giúp em với

Bạn chỉ cần sync từ N72 vào PC rồi đổ ngược vào PPC là được.
Muốn vào contac bạn vào seting rồi tìm sim contac là OK. Thân!!!!

phenmientay

vào sim manager, chọn tất cả, nhấn giữ màn hình chọn copy ra contact là được thôi mà.

khoavetccty

Được mà bạn trong cái group đó bạn chỉ cần chọn 1 hình là OK đó. Thân!!!!
Thks Mod, nhưng bạn có thể nói rõ và chi tiết giúp mình với vì mình kiếm hoài mà không biết cách. Mình đã thử khi vào contacts, sau đó search theo nhóm, nhưng chỉ gán hình cho từng cá nhân trong nhóm thôi và làm thủ công từng các nhân chứ không làm được cho cả nhóm trong một lần như là gán chuông. Mod giúp mình với nhé. Thks

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Thks Mod, nhưng bạn có thể nói rõ và chi tiết giúp mình với vì mình kiếm hoài mà không biết cách. Mình đã thử khi vào contacts, sau đó search theo nhóm, nhưng chỉ gán hình cho từng cá nhân trong nhóm thôi và làm thủ công từng các nhân chứ không làm được cho cả nhóm trong một lần như là gán chuông. Mod giúp mình với nhé. Thks

Cái này mình tìm hoài roài mà cũng không thấy chắc nó không hỗ trợ cái này mình chỉ add từng contac mà thôi thế mới bùn :(. Thân!!!

vbclg

Các pác ơi! e có bản 2.0 đã đăng ký (nếu đăng ký lại thì nó báo là đã đăng ký rồi) nhưng k hiểu sao vẫn điếm ngược thời gian. bây h thì k chạy được nữa rồi, (khi có cuộc gọi thì nó k hoạt động, chon enable ID xog->ok, thoát ra quay lại thì thấy k enable ID nua?) đăng ký lại thì nó báo đã đăng ký. bác có cách nào khắc phục k?
Vô about thì k thấy đăng ký như mấy người khác