• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

hannibal

Tôi dùng IAB gặp lỗi nếu có 02 cuộc gọi đến sát gần nhau thì các phím (nút trên màn hình) bị vô dụng, phải sư dụng các phím chức năng của máy. Không biết có bác nào gặp tình trạng tương tự ko ??

ecoli

Tôi dùng IAB gặp lỗi nếu có 02 cuộc gọi đến sát gần nhau thì các phím (nút trên màn hình) bị vô dụng, phải sư dụng các phím chức năng của máy. Không biết có bác nào gặp tình trạng tương tự ko ??

Mình dùng version 4 beta 2 thì cũng bị tuơng tự. Sau đó hết hạn dùng thử nên gỡ bỏ rồi, bây giờ dùng beta1 thì chưa thấy bị tình trạng đó. Nhưng không hiểu sao nút Mute trên cửa sổ báo cuộc gọi đến không thấy tác dụng gì cả.

hannibal

Đó là bản cho WM5 bác ạ
Phiên bản cho 2003 có lẽ chưa fix được bác ah

ecoli

Inesoft Address Book 4 Beta 4 Pocket PC
PM quản lý danh bạ
Cập nhật 30.09.2008

DOWNLOAD

Tmap

Super V.I.P
InesoftAddressBook v4 Beta 5

InesoftAddressBook v4 Beta 5

Ứng dụng quản lý danh bạ quen thuộc: InesoftAddressBook, phiên bản 4 beta 5

Một vài thay đổi:

* Today Plugin:

* DialPad:

* Skin:

* Profiler Options:

* And more ....

Download:
Mã:
http://www.inesoft.com/beta/AB4_BETA5/InesoftAddressBookEng.wm5.arm.CAB

dangkhoa305

Cái này kô hiểu sao hồi trước cài vào bộ nhớ thẻ xài kô sao mỗi khi reset máy lại kô bị gì kô hiểu sao dạo này up mấy cái rom mới lên rồi cài thì nó bắt cài vô bộ nhớ máy nếu cài vô thẻ thì reset máy lại thì nó sẽ hiện lên thôg báo lỗi, ai biết cách khắc phục chỉ mình nhé,chứ cái này mà cài vô bộ nhớ máy thì chỗ trống còn ít lắm

blackdoor

Manager
Inesoft Adress Book 4
Phiên bản chính thức của v4

Xem thêm và tải về:
Mã:
http://www.inesoft.com/eng/index.php?in=phone.html