• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

nhattuong

Active Member
Inesoft Adress Book 4
Phiên bản chính thức của v4

Xem thêm và tải về:
Mã:
http://www.inesoft.com/eng/index.php?in=phone.html

sao mình không add hình vào contact được vậy bạn ? bạn chỉ giúp mình với. bạn có thuốc của bản này cho mình xin luôn nha. cám ơn bạn nhiều
email' aerodesign_japan@yahoo.com
cám ơn bạn nhiều

blackdoor

Manager
sao mình không add hình vào contact được vậy bạn ? bạn chỉ giúp mình với. bạn có thuốc của bản này cho mình xin luôn nha. cám ơn bạn nhiều
email' aerodesign_japan@yahoo.com
cám ơn bạn nhiều

Để hiện lên ảnh thì trong Contacts của bạn đã phải có ảnh sẵn rồi, bạn mở Contacts mặc định của WM, chọn edit rồi chèn thêm ảnh thôi. Các thứ còn lại thì bạn biết quy định của Forum rồi.

nhattuong

Active Member
Để hiện lên ảnh thì trong Contacts của bạn đã phải có ảnh sẵn rồi, bạn mở Contacts mặc định của WM, chọn edit rồi chèn thêm ảnh thôi. Các thứ còn lại thì bạn biết quy định của Forum rồi.

1. Cám ơn bạn đã chỉ cho tôi cách chèn pic.
2. Tui biết qui định của forum chứ...bởi vậy tui đưa email cho bạn có thể cho tui xin phần mềm. tui làm sai quy định cái gì ở đây vậy ?

blackdoor

Manager
1. Cám ơn bạn đã chỉ cho tôi cách chèn pic.
2. Tui biết qui định của forum chứ...bởi vậy tui đưa email cho bạn có thể cho tui xin phần mềm. tui làm sai quy định cái gì ở đây vậy ?

Tôi không nói bạn sai gì cả, tránh loãng topic, bạn nên dùng chức năng PM. Vậy thôi.
Đã PM cho bạn rồi đấy.

HaChau

Super V.I.P
Không hiểu sao bản 2008.11.01 mình đang dùng (bản final) lại không vào được Options. Nó cứ hiện lên nhưng nhoáng 1 giây sau lại tự đóng. Chẳng hiểu đụng phải soft nào nữa :|

hmcp3005

Mình vừa tải bản này của bạn, cài vào chạy rất mượt nhưng k hiểu sao phần kiểu chuông thì kỳ quá: Chọn ring thì gọi tới k có chuông; chọn vibrate and ring thì chỉ rung; chọn vibrate then ring thì chỉ có chuông k, k rung.
Bác nào bị như mình k? mình đã thử nhiều bản, bản v4 beta k bị.
Bác giúp mình với, soft này gần như là k thể thiếu dc....hic. Thanks bác

N

ntd

Guest
Mình vừa tải bản này của bạn, cài vào chạy rất mượt nhưng k hiểu sao phần kiểu chuông thì kỳ quá: Chọn ring thì gọi tới k có chuông; chọn vibrate and ring thì chỉ rung; chọn vibrate then ring thì chỉ có chuông k, k rung.
Bác nào bị như mình k? mình đã thử nhiều bản, bản v4 beta k bị.
Bác giúp mình với, soft này gần như là k thể thiếu dc....hic. Thanks bác

Nếu bạn dùng S2U2 thì bạn thử tắt Call ID trong Inesoft mà chỉ dùng Call ID của S2U2.
Tôi dùng như vậy trên Asus P535, hoạt động OK.

hmcp3005

Nếu bạn dùng S2U2 thì bạn thử tắt Call ID trong Inesoft mà chỉ dùng Call ID của S2U2.
Tôi dùng như vậy trên Asus P535, hoạt động OK.

Mình cũng đang dùng P535 nhưng k dùng S2U2, mình nghĩ chắc bản 4.1 này bị đụng chú nào đó, Manila chăng? vì đôi khi mở soft nào đó, chưa thao tác xong nó đã nhảy luôn ra màn hình home của Manila roài...

1xitrum1

Mấy bạn ơi......cho tôi hỏi, hình như bản IAB 3.0 không có chức năng hiện hình số điện thoại gọi đi (nó xài mặc định của phone nhỏ xíu, xấu ỉn ah), chỉ hiện hình số đt gọi đến và kô có chức năng kiểm tra tin nhắn đã gởi phải kô mấy bạn..hay là tôi kô biết xài???
Ai biết chỉ giùm tôi nhe...:-/

Cuongk30

mình dùng 02XDAIIi... nhưng vào link tìm mà không biết down cái gì nữa. không biết có post sai không ta...

dangkhoa305

Các bạn cho mình hỏi sao mình hồi trước cài PM vô thẻ nhớ thì đượ sr máy lại nó kô bị báo lỗi, còn hiện tại thì cài vô thẻ nhớ là nó báo lỗi mỗi khi sr xong, có ai biết cách khắc phục kô vậy. Chứ cài vô bộ nhớ máy thì kô bị gì cả nhưng mà lại tốn bộ nhớ máy quá