• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

Cuongk30

Có lừa nhau ko?? bản dành cho WM03 o? đâu

Phiên bản mới nhất 4.0 tại đây.
(Tiền thân là Inesoft Address Book)

Inesoft Address Book là phần mềm có chức năng tác dụng gần giống với PhotoContact Pro.
Nhưng phần mềm này nhẹ nhàng, ổn định hơn.

Mọi thông tin về soft này có thể tham khảo thêm tại:

http://www.inesoft.com/rus/index.php?in=addressbook.htm

Phiên bản mình có hiện nay là 1.65,
WM2005 các bạn tải soft tại http://www2.rapidupload.com/d.php?file=dl&filepath=3922
không phải rapid shảre đâu nên các bạn down rất dễ

Bản dành cho 2003 mình đính kèm theo bài viết ( do file to quá không đính kèm được mọi người thông cảm nhé)
PM: Nếu file to quá không đính kèm được thì phải làm thế nào, admin giúp minh giải quyết với

Có lẽ lên delete bài viết này đi.. nói có bản cho WM03 mà vô thì chẳng thấy gì ngoài mấy cái hình giới thiệu.. mà cũng ko thấy tác giả nói là bản dùng thử hay free nữa..Các Mod xem xét giùm anh em với. chứ vào mấy cái bài đăng làm mẫu này chán òm..X-(

ecoli

Version 4.2 có cái Skin Standard QVGA hay lắm. Có cái unlock giống như iphone vậy

ecoli

mình thấy Address book của version 4.4 không hiểu tiếng Việt, không bằng version 4.2.

ltphong1957

Vừa qua 19/12/08 phần mềm Inesoft Phone tiếp tục được cập nhật với phiên bản Inesoft Phone v4.4.

Một số thay đổi:

• Bổ xung: Hỗ trợ một vài ngôn ngữ của một số nước Châu Âu trong việc tìm kiếm dùng chế độ T9
• Bổ xung: Nếu có một cuộc gọi lỡ/SMS, thì trong bảng thống kê cuộc gọi sẽ hiển thị màu sắc
• Sửa lỗi hiển thị của nút Profile Name ở màn hình Today
• Sửa lỗi xóa cả bộ lọc khi chọn xóa tin nhắn và cuộc gọi lỡ
• ...
http://www.mediafire.com/?td5mejzddhg

Pupop

Sao em cài inesoft 4.4 mà không đổi được skin ? đổi xong nó vẫn cứ vậy, và ko add favourite duoc
có cách làm skin cho inesoft phone 4.4 chưa ạ ?

hannibal

Phiên bản mới nhất 4.0

Bản dành cho 2003 mình đính kèm theo bài viết ( do file to quá không đính kèm được mọi người thông cảm nhé)
PM: Nếu file to quá không đính kèm được thì phải làm thế nào, admin giúp minh giải quyết với

Bác ơi, có bản dành cho 2k3 ko nhỉ ???

tbduong

Có bác nào có chìa cho Inesoft phone 4.4 không thì cho em xin với ạ. Em là noob nên không tìm được.

Cảm ơn.

ecoli

Mình thấy bản 4.2 ổn định hơn. Các bạn nên tìm lại từ mấy trang trước mà dùng.

demax

Mình thấy bản 4.4 dung ổn mà, giao diện rất đẹp. Hỗ trợ cả màn hình 480x800.

Mình up lên bản 4.4 đã tiêm phòng vácxin phòng bệnh. Các bác chỉ việc cài và dùng, không phải thuốc thang gì nữa nhé.

Download

st3v3nhai

bản 4.4 và bản 4.2 mình cài vào mọi thứ ok trừ phần profile mỗi lần đổi hoạt động ko đúng...tét tiếp 4.2 $_$

Aivanhoknight

Sau một thời gian sử dụng thấy thất vọng với phần mềm này. Giao diện không đẹp, chuyển đổi profile thì cứ đưa về general là y như rằng chỉ có rung hoặc chuông. Ngoài ra, thiết lập cấu hình rung khi bắt máy hoặc máy bận không có tác dụng gì. Bản 4.4 thậm chí còn không tìm nổi danh bạ tiếng Việt.:(:)(:)(:)((
Tóm lại là không được như kỳ vọng. Chả thấy gì hơn bản Address cũ.:-??
Có lẽ phải dùng tạm phần mềm khác cho đến khi nó ra bản mới vậy. Thật tiếc :-??