• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INESOFT PHONE 6.xx (beta & final)

bmd

Sau một thời gian sử dụng thấy thất vọng với phần mềm này. Giao diện không đẹp, chuyển đổi profile thì cứ đưa về general là y như rằng chỉ có rung hoặc chuông. Ngoài ra, thiết lập cấu hình rung khi bắt máy hoặc máy bận không có tác dụng gì. Bản 4.4 thậm chí còn không tìm nổi danh bạ tiếng Việt.:(:)(:)(:)((
Tóm lại là không được như kỳ vọng. Chả thấy gì hơn bản Address cũ.:-??
Có lẽ phải dùng tạm phần mềm khác cho đến khi nó ra bản mới vậy. Thật tiếc :-??

Bác chuyển qua dùng Resco Contact Manager đi, vừa nhẹ nhàn mà hổ trợ tiếng việt font Unicode nữa

ecoli

Resco Contact Manager có quản lý phone không các bác? Mình thấy Inesoft cũng đẹp mà, chương trình quản lý phone cũng hay, và đặc biệt hổ trợ tiếng việt unicode đàng hoàng (nếu như biết đặt cấu hình).

bmd

Resco Contact Manager có quản lý phone không các bác? Mình thấy Inesoft cũng đẹp mà, chương trình quản lý phone cũng hay, và đặc biệt hổ trợ tiếng việt unicode đàng hoàng (nếu như biết đặt cấu hình).
theo ý kiến cá nhân của mình thì Resco Contact Manager có quản lý phone đầy đủ và nhẹ hơn, tất nhiên giao diện kg bóng bẩy bằng Inesoft.

Aivanhoknight

theo ý kiến cá nhân của mình thì Resco Contact Manager có quản lý phone đầy đủ và nhẹ hơn, tất nhiên giao diện kg bóng bẩy bằng Inesoft.

còn theo ý mình thi giao diện Inesoft phone này xấu, thậm chí xấu hơn cả IAB tiền thân của nó.
Hy vọng đến khi nó ra phiên bản mới hơn sẽ sửa được lỗi và cải thiện giao diện nhiều. Công bằng mà nói phần mềm này của Inesoft nếu ổn định, ít lỗi và đẹp thì không pm nào qua được.

ecoli

Nếu bạn cần quản lý nhạc chuông theo nhóm thì nên dùng Inesoft.

hannibal

Chẳng hiểu sao cái này không hỗ trợ 2k3 các bác ạ ?

ecoli

bác 1991 post bài kiểu này chắc bị xoá quá. Mà bác muốn dl cái gì?

simboy

giao diện resco contact đẹp hơn nhiều chứ, nhưng chưa quản lí được cuộc gọi đến (hiện contact photo nhỏ và xấu, ko có các phím speaker, silent), chưa set được ring tone.

NguyenTu

Super V.I.P
Inesoft Phone 4.5

NguyenTu

Super V.I.P
Linh vẫn BT nhé, Link bài đầu tiên chỉ có tối đa là 4.4 thôi các bạn, đây là 4.5

dungvtpto

nhờ chú Quang chỉ với sau khi cài đặt Inesoft AddressBook v1.66 bấm nút gọi trên O2 neo không hiện lên dao diện để bấm số gọi

NguyenTu

Super V.I.P
nhờ chú Quang chỉ với sau khi cài đặt Inesoft AddressBook v1.66 bấm nút gọi trên O2 neo không hiện lên dao diện để bấm số gọi

Bạn thử Soft Reset lại máy xem sao. Mà bạn cài bản 1.66 ở đâu vậy? bây h đã có bản 4.54 rồi mà :-??:-??:-??:-??:-??

minhluc

các bác làm ơn cho em xin thông số của ảnh đại diện hiển thị người gọi là bao nhiêu mới chuẩn nhất ạ,những tấm ảnh em set mỗi khi có người gọi đến cứ gọi là mờ mịt,đau lòng quá...hix...em xin cảm ơn rất nhiều...

ecoli

các bác làm ơn cho em xin thông số của ảnh đại diện hiển thị người gọi là bao nhiêu mới chuẩn nhất ạ,những tấm ảnh em set mỗi khi có người gọi đến cứ gọi là mờ mịt,đau lòng quá...hix...em xin cảm ơn rất nhiều...

Bạn phải dùng chức năng Edit danh bạ của chính Inesoft thì mới có thể thêm được ảnh đại diện có độ nét cao được. Trong box Quality, bạn chọn High để hình ảnh được lưu có kích thước tối đa, để khi có cuộc gọi đến với màn hình Fullscreen, ảnh được phóng to sẽ không bị bể, nhìn mờ mịt và đau lòng như bạn nói. Để kiểm tra, bạn bấm nút Preview để xem nhé.

minhluc

Bạn phải dùng chức năng Edit danh bạ của chính Inesoft thì mới có thể thêm được ảnh đại diện có độ nét cao được. Trong box Quality, bạn chọn High để hình ảnh được lưu có kích thước tối đa, để khi có cuộc gọi đến với màn hình Fullscreen, ảnh được phóng to sẽ không bị bể, nhìn mờ mịt và đau lòng như bạn nói. Để kiểm tra, bạn bấm nút Preview để xem nhé.

hix...mình đã thử cách đó rùi vẫn ko được,cho dù là ảnh chụp từ máy KTS...Để thử resize kích thước thử quá...