• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Infinite Dreams Superminers v1.07B

AnhQuynh

Well-Known Member
Infinite Dreams Superminers v1.07B​

Games phá đá quen thuộc của hãng Infinite Dreams
- Có thể chơi 1 hoặc nhiều người qua Bluetooth
- Trên 100 level. Tất cả các cửa đều có hướng dẫn.
- Đồ học cực đẹp, âm thanh sống động

Download
Infinite.Dreams.SuperMiners.176x208.v1.07b.S60v3.SymbianOS9.1.zip
Infinite.Dreams.SuperMiners.320x240.v1.07b.S60v3.SymbianOS9.1.zip
Infinite.Dreams.SuperMiners.240x320.v1.07b.S60v3.SymbianOS9.1.zip

angelox

oai` các bác cho em xin pass cua 240x320 được kô, nhìn thấy thèm quá mà ko giải nén được. Cám ơn các bác trước.

Em_be_hu

oai` các bác cho em xin pass cua 240x320 được kô, nhìn thấy thèm quá mà ko giải nén được. Cám ơn các bác trước.
Bạn gì ơi, tớ tìm dc link khác rồi nè (Host của tớ rùa lắm, free mà)
Down Here
Cái game này chơi hay phết, mỗi cái là hơi bị đau đầu mới qua dc cửa thôi :D

ronaldo07mu

Trò này có 95 cửa thôi,mình chơi về nước ròi,công nhận hay,có mấy cửa nghĩ nát óc:D

j_cage

Member
bác nào chơi trò này 2 người qua bluetooth chưa, mình chơi với thằng bạn đến level 12 có dòng nham thạch phun ra, nhiệm vụ là bịt đá vào mà khó ghê, chủ yếu là phối hợp ko ăn ý, phần 2 ng chơi hay và vui lắm!

gbmc

Có ai biết chỉ cách đi qua level 77 với.:|.Cám ơn rất nhiều!=D>

gbmc

chỉ cho mình cách qua Lever 40 với
Màn này đơn giản là bạn chỉ ăn 1 trong 3 viên kim cương xanh ở trên 3 cục đá,xong rồi bạn chỉ nhấn nút xuống là bạn rơi xuống và đứng trên cục đá rồi.Sau đó đẩy cục đá xuống mấy viên kim cương xanh,rồi đi xuống ở vị trí chính giữa 6 viên kim cương xanh bấm nút xuống là bạn rơi xuống và ăn tuyệt chiêu (f) là có thể bay lên bay xuống bình thường:D
.Rồi chỉ việc ăn đủ kim cương là qua màn rồi

nhodennhau2002

lever 64 toàn đá với 1 con quái thì phải làm thế nào,giúp mình với!

Chỉnh sửa cuối:

gbmc

lever 64 toàn đá với 1 con quái thì phải làm thế nào,giúp mình với!
Cố gắng lấp đá chặn dòng dung dịch màu xanh thật nhanh,khi hết đường nó sẽ biến thành kim cương.Bạn chỉ việc chui vào cái lỗ màu xanh rồi ăn kim cương rồi chui ra...Hạ màn!:D