• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Inscenic WaringNations - GAME CHIẾN LƯỢC TRÊN PPC

PhamQuang

Manager
Inscenic WaringNations v1.2​

Game thể loại chiến lược, chiến thuật trên PPC.
Chiếm đất, xây thành,... khá thú vị.
Hỗ trợ các HDH. Phiên bản CR.

Game chia thành 2 phiên bản cho QVGA và VGA.

* Phiên bản cho QVGA:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=614

* Phiên bản cho VGA:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=613

Chúc vui vẻ !!!

oeoe

game đánh theo lượt giống hero , khá hay nhưng vì có nhiều chi tết nên khó chơi quá :(

haitruongls

ơ,V1.2 này khi vào Activation thì nó bảo là nhập serial,và thông báo mua ở handango nữa ạ,
game hơi khó chơi,đãnh mãi ''chẳng hiểu gì cả'' chỉ vì mục đích cuối là có nên remove hay không,giao diên menu thì đẹp nhưng khi vào chơi thì hơi xấu,

DOP

Các bác có chơi mediaval chưa. Cách thể hiện y chang thôi. Đánh theo lượt, chiếm đất.Càng nhiều đất càng nhiều tài nguyên.Nhưng có 1 đặc điểm : Đạo quân của các bác chỉ có 1, và nếu đạo quân này bị cô lập thì khi không còn 1 chú lính nào trong đạo quân ấy, các bác sẽ thua :) Bên cạnh đó còn phải tính toán sao cho xây dựng các nguồn tài nguyên cho hợp lý nữa (VD thiếu food thì dân đói -> dễ nổi loạn -> mất nhiều quân đến để giữ đất hơn -> tăng chi phí nuôi quân)
Chúc các bác chơi vui :)

Amnesty

Sao em cài vào cái XDA IIi của em. chạy game thì màn hình trắng nhách + reset là sao vậy dại ca T_T giúp em với..............

SoFasttt

Ai đã từng chơi Romance of Three Kingdoms trên PC và PS2 rồi thì đảm bảo rất thích game này, tớ đánh mãi ko chán ( tiếc là mới chơi đc ở Easy thôi, Normal nó óanh ác quá :D ).

Có 1 vấn đề là ko hiểu sao có mỗi 2 Map vậy nhỉ, có ai biết chỗ down thêm Map cho game này ko ?

kevin15112002

Bác Quang ơi,em coi trên mạng thấy đã có bản warring nations 1.3 rùi,có nhiều map mới và có thêm những nation mới,màu sắc cũng đẹp hơn.Bác xem thử rùi up lên dùm em nha.cám ơn nhiều,em download bản trial về nhưng mà không biết làm cách nào để crack giống bác.Cám ơn bác nhé.em thích trò này lắm,chơi cấp normal thắng 2 lần rùi,đang chơi cấp hard.Có gì bác down dùm em mấy cái map mới of trò này luôn nhé!

Mình đang chơi bản v1.3 luôn rùi.Không biết có bạn nào đã thắng cấp Hard chưa?Mình thì thắng Hard 2 lần rùi,thắng Nỏmal 2 lần luôn.Có cần chia sẽ kinh nghiệm không? :)

À,em có cách này có thể giúp các bác chơi bản Warring Nation v1.3 full mà không cần đợi bác Quang crack.trước tiên bạn cài bản Warring nation v1.2 mà bác Quang đã crack ở trên.Sau đó bạn đổi owner name của bạn thành TSRh như trong phần Activate đó(Setting>>>owner setting>>>>TSRh).Rùi bạn cài update bản Warring Nation v1.3 ở đây[Down Load] là chơi oke luôn.Lúc đó bản 1.3 của bạn đã được đăng ký với owner name là TSRh.Vì thế nếu bạn có xài cái Soft Multi Owner thì rất hay.

Last edited by a moderator:

chengching

Tìm mãi trên diễn đàn mà không thấy soft này, mình mới tìm được link nè. NÓ ghi WM2003 nhưng test chạy tốt trên 2005
http://www.freewareppc.com/utilities/pocketmultiownerhack.shtml

Bác Quang ơi,em coi trên mạng thấy đã có bản warring nations 1.3 rùi,có nhiều map mới và có thêm những nation mới,màu sắc cũng đẹp hơn.Bác xem thử rùi up lên dùm em nha.cám ơn nhiều,em download bản trial về nhưng mà không biết làm cách nào để crack giống bác.Cám ơn bác nhé.em thích trò này lắm,chơi cấp normal thắng 2 lần rùi,đang chơi cấp hard.Có gì bác down dùm em mấy cái map mới of trò này luôn nhé!

Mình đang chơi bản v1.3 luôn rùi.Không biết có bạn nào đã thắng cấp Hard chưa?Mình thì thắng Hard 2 lần rùi,thắng Nỏmal 2 lần luôn.Có cần chia sẽ kinh nghiệm không? :)

À,em có cách này có thể giúp các bác chơi bản Warring Nation v1.3 full mà không cần đợi bác Quang crack.trước tiên bạn cài bản Warring nation v1.2 mà bác Quang đã crack ở trên.Sau đó bạn đổi owner name của bạn thành TSRh như trong phần Activate đó(Setting>>>owner setting>>>>TSRh).Rùi bạn cài update bản Warring Nation v1.3 ở đây[Down Load] là chơi oke luôn.Lúc đó bản 1.3 của bạn đã được đăng ký với owner name là TSRh.Vì thế nếu bạn có xài cái Soft Multi Owner thì rất hay.
Bạn kevin ơi, theo đường dẫn của bạn mình không tìm thấy bản 1.3 update mà là bản full luôn.Có sự nhầm lẫn gì không?nếu không bạn chỉ giúp thêm thanks

Mình xin bổ sung cái soft trên là Soft Multi Owner

Last edited by a moderator:

kevin15112002

Chài,thì ý mình là bạn cài bản v1.2 craked of bác Quang trước,rùi sau đó đổi owner thành TSRh và cài tiếp bản V1.3 full ở trang web đó.Vậy là bạn đã có bản War v1.3 craked rùi.
Khi bạn xài bản v1.2 mà cài tiếp bản v1.3 thì như thế gọi là update đó!
****Tiện đây mình muốn chia sẽ kinh nghiệm chơi warring nations cho bạn nào cũng thích game này,mình thắng cấp Hard 4 lần luôn rùi.Nhưng nghĩ PDAviet là nơi để chia sẽ kinh nghiệm về Di động chứ kn phải là cái Gamevn.com nên kn biết có nên kn nữa.

ophichus

Chài,thì ý mình là bạn cài bản v1.2 craked of bác Quang trước,rùi sau đó đổi owner thành TSRh và cài tiếp bản V1.3 full ở trang web đó.Vậy là bạn đã có bản War v1.3 craked rùi.
Khi bạn xài bản v1.2 mà cài tiếp bản v1.3 thì như thế gọi là update đó!
****Tiện đây mình muốn chia sẽ kinh nghiệm chơi warring nations cho bạn nào cũng thích game này,mình thắng cấp Hard 4 lần luôn rùi.Nhưng nghĩ PDAviet là nơi để chia sẽ kinh nghiệm về Di động chứ kn phải là cái Gamevn.com nên kn biết có nên kn nữa.

Anh ơi làm ơn hướng dẫn cho em làm thế nào để thắng đc Hard vậy anh? Em chơi mãi mà chưa từng thắng Hard lần nào!!!

Anbis

Cho em hỏi, có thể tìm thêm map ở đâu cho Warring vậy các bác ?
Em chơi gần nát 2 cái map có sẵn rồi T_T vì em để cradle chọt suốt mà :p nên giờ muốn tìm thêm map quá, mà lên web của nó cũng ko thấy có -_-"
Bác nào biết xin chỉ giúp em, cảm ơn rất nhiều ^^

kevin15112002

Up lên bản v1.3 full là bạn sẽ có đầy đủ các map.Còn cách để đăng ký thì mình đã nói ở trên :)

2al2007

Trò này hay đây. Tôi đã từng chơi Romance of Three Kingdoms trên PC và PS2 rồi. Thx pác nhìu

caothanhhai

Up lên bản v1.3 full là bạn sẽ có đầy đủ các map.Còn cách để đăng ký thì mình đã nói ở trên :)

Bác cho tôi hỏi : mình thay owner ở phần setting cua máy mới được, nhưng vấn đề là các úng dụng khác ảnh hưởng do thay đổi này vậy có cách nào khắc phục ko . cảm ơn bác!

Bác cho tôi hỏi : mình thay owner ở phần setting cua máy mới được, nhưng vấn đề là các úng dụng khác ảnh hưởng do thay đổi này vậy có cách nào khắc phục ko . cảm ơn bác!

Code đăng kí sẽ đi theo owner, bởi vậy không còn cách nào khác là bạn phải đăng kí cùng với owner đó thôi. Không có cách khắc phục.