• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INSTALL cho POCKET PC - PHẦN MỀM CẦN THIẾT

Funtiger

Phần mềm miễn phí:

GK Application Center

Download:

GK_Application_Center

NETCF_WM2005/2006

NETCF_WM2003/se

1. Giới thiệu:

Nếu các Bạn đã từng sử dụng Iphone thì ko thể ko biết tới chương trình INSTALL, một chương trình cài ứng dụng trực tuyến ,… thì nay trên PPC chúng ta cũng có một ứng dụng tương tự.
GK Application Center là phần mềm Quản lý, giới thiệu, cập nhật các ứng dụng, games cho Pocket PC WM2003/SE, WM 2005, WM 2006, WM6.1,…
Các Bạn có thể tham khảo danh sách phần mềm, chức năng của từng phần mềm và tải về cài đặt trực tiếp cho PPC. Các ứng dụng sẽ được cập nhật liên tục, và sẽ có phần hướng dẫn sử dụng cho từng phần mềm.

2. Cài Đặt:
Các Bạn tải file GK Application Center.cab cài vào máy và Net CF về ( nếu WM 2003SE trở xuống thì cài file NETCFv35.ppc.armv4.cab, nếu WM 2005, 2006 thì cài NETCFv35.wm.armv4i.cab). WM6.1 đã có sẵn NetCF 3.5 nên ko cần cài.
Phiên bản này chạy trên NetCF 3.5 nên máy nào chưa có phải cài vào. Phiên Bản sau mình sẽ để phần mềm chạy trên NETCF 2.0.

3. Sử Dụng:

+ Phải có Wifi hoặc máy Bạn phải vào Internet

+ Phần mềm sử dụng rất đơn giản, các bạn có thể xem hình phía dưới.

http://giakien.vn/?module=31&newsID=57&sid=

4. Phát Triển

Đây là bản beta nên còn thiếu nhiều chức năng, các Bạn sử dụng và cho ý kiến để phiên bản tiếp theo được hoàn thiện.

Phiên bản tiếp theo sẽ cập nhật thêm phần hướng dẫn sử dụng từng phần mềm, đánh dấu các phần mềm mới vừa ra, hỗ trợ đăng ký phần mềm, làm lại giao diện mới bắt mắt hơn

CÔNG TY CỔ PHẦN GIA KIÊN

Địa chỉ : 591 Đường 3 THÁNG 2, F.8 – Q10 – TPHCM

Ý kiến đóng góp: http://giakien.vn/?module=31&newsID=57&sid=

Hỗ trợ Online (yahoo) :tsunamivns@yahoo.com.vn

http://giakien.vn

drtiendiep

Mình muốn xin lại phần mềm cài đặt tệp cab cho ppc từ pc mà chỉ phải chuột lên là cài được ấy. Ai cho send lại cho mình với nhé! Trước mình nhớ là có giờ ko tìm thấy đâu nữa. Thank! mình dùng windows Vista

blackdoor

Manager
Vẫn tải được mà, bạn theo link trên click tiếp vào Download->Continuer, chờ một lát có rồi cuộn xuống dưới sẽ thấy dòng:
The application can be downloaded HERE.
Bạn chỉ cần click vào HERE nữa thôi.

ThaiChienvn

Phần mềm miễn phí:

GK Application Center

Download:

GK_Application_Center

NETCF_WM2005/2006

NETCF_WM2003/se

1. Giới thiệu:

Nếu các Bạn đã từng sử dụng Iphone thì ko thể ko biết tới chương trình INSTALL, một chương trình cài ứng dụng trực tuyến ,… thì nay trên PPC chúng ta cũng có một ứng dụng tương tự.
GK Application Center là phần mềm Quản lý, giới thiệu, cập nhật các ứng dụng, games cho Pocket PC WM2003/SE, WM 2005, WM 2006, WM6.1,…
Các Bạn có thể tham khảo danh sách phần mềm, chức năng của từng phần mềm và tải về cài đặt trực tiếp cho PPC. Các ứng dụng sẽ được cập nhật liên tục, và sẽ có phần hướng dẫn sử dụng cho từng phần mềm.
Cái nick này bị đie rồi anh ơi.! Anh up lại lên dùm em với anh /?!
Em cảm ơn anh nhiều nhé.!=D>

Chỉnh sửa cuối: