• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intellsys HDR Photo Camera S^3/V5 - Chụp ảnh siêu chất lượng

nhaylau321

Pm thấy quảng cáo chụp rất vip, mình thì lại thích chụp cảnh thiên nhiên :D
Thanks cho bác gakho nè \-/ Không biết 5230 ra sao :|

Nguoi_Tuyet

Mình không dùng được, nhấn vào cái icon là nó restart lại máy, đã cài đủ tất cả các loại QT

Khoaaaa

Active Member
Tại qt đó,vài bạn bên box qt của a kiên củng đang nản về vụ này

kundalini

Hì, bác Gakho dạo này tích cực Post bài ghê ta, thanks vì tinh thần PDA Viet của bác.

gakho209

Hì, bác Gakho dạo này tích cực Post bài ghê ta, thanks vì tinh thần PDA Viet của bác.
Mỗi lần post phần mềm thấy các pác tải nhiều (chứ thanks thì ít lắm:))), tự nhiên thấy zui zui (nếu thanks nhiều và còm men nhiều nữa thì...=)):))=D>)

samiboy007

èo, Cái này ko thích hợp với tui rồi X_XX_X
kêu em yêu là kiểu chụp vài tấm .Mới chụp đc 1 tấm , chờ save phát mất mấy phút. :)):))

kundalini

èo, Cái này ko thích hợp với tui rồi X_XX_X
kêu em yêu là kiểu chụp vài tấm .Mới chụp đc 1 tấm , chờ save phát mất mấy phút. :)):))

Đúng như bác nhận xét là Save ảnh hơi lâu 1chút, mình cũng test từ tối tới giờ ( mà không biết có phải do buổi tối nên cần thời gian để lấy độ nét hay không --> thời gian save lâu --> sáng mai test lại vậy) tuy nhiên hình ảnh chụp cũng khá phết; còn 1 điều nữa là mình hay chụp mẫu các sản phẩm nên hay dùng chế độ Close up mà phần mềm này thì mình chưa tìm thấy chức năng này.

thainguu

wow, cuối cùng các nhà phát triển cũng đã để mắt đến Symbian, trình chụp ảnh HDR cho Symbian là một bước tiến trong việc phát triển các ứng dụng có chất lượng cho Symbian đây, hihi, love Symbian very much! (Giá tốt, giải trí tuyệt, update liên tục, ứng dụng phong phú, bền (Nokia mà lị :D))

close up thì tim pm camerapro.
S60v5 cũg có pmnày đó

chụp close up là chụp cận cảnh phải ko? nhưng ko phải cận thiệt cảnh như macro? :D

Em cũng đang cần pm chụp close up cho Symbian 1, vì em dùng 5233 camera cùi 2.0 ko có chức năng autofocus!

nham92

ban cai ep xung cua bon sonyericson co chuc nang autofocus do, may toi cai vao sieu net luon vi no mod len 5 cham ma

vuson

Em đã test thành công đây
Đúng như bác nói
- Trong Image Quaity để Hight fusse resolution khi chụp xong báo not enought memory > phải để low
ko biết high thì sao nhẩy?

Em 5233 CFW anonymous

1. ảnh chụp từ camera 2mp của máy,độ phân giản 1200x1600

2.khi chụp ảnh bằng phần mềm xong thì trong galery xuất hiện 4 cái ảnh, theo em thì đây là cái ảnh chuẩn nhât

3. và đây là 3 cái ảnh kia

các bác hãy để ý tới cái màn hình tivi với góc chụp rất hẹp kia
so sánh với ảnh chụp= camera gốc

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

Em đã test thành công đây

các bác hãy để ý tới cái màn hình tivi với góc chụp rất hẹp kia
so sánh với ảnh chụp= camera gốc

chương trình sẽ ghép 3 bức ảnh thánh bức cuối cùng với dung lương nhẹ nhất .và tên nó là file Img4HDR được tạo bởi 3 file Img4HDR0 Img4HDR1 Img4HDR2

ảnh 2mp nét lắm.