• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Invasion3D game thiết lập vương triều việt hóa

chipcoi88

Invasion game về đề tài chiến đấu hay nhất cho mobi đã việt hóa bởi mình . Cần anh em nghiên cứu thêm.

Link dow :
DOWLOAD NOW
Link edited (lưu ý: dow về điền đuôi sis vào cuối tên)

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Game này cùng với game Four element do cùng một công ty gì đó viết ra.Mình đã từng chơi rùi.Rất hay. Mỗi tội chơi hơi giật tí(N72).Cảm ơn bạn vì đã chia sẻ nhé

chipcoi88

Game này cùng với game Four element do cùng một công ty gì đó viết ra.Mình đã từng chơi rùi.Rất hay. Mỗi tội chơi hơi giật tí(N72).Cảm ơn bạn vì đã chia sẻ nhé
Posted via Mobile Devicemình chơi trên n70 thấy rất mượt mà. Mỗi tội hơi khó hiểu một tý

zerolovethuy

Hix, sao con 7610 của em chạy không nổi nhỉ, nghe giới thiệu hay lắm mà...cứ vô là dis ra.

duytan1989

mình xài 7610 nè.chơi tốt mà mỗi tội không biết làm sao kiếm tiền.Tự nhiên hết tiền rồi không biết làm sao kiếm,giúp em

chipcoi88

mình xài 7610 nè.chơi tốt mà mỗi tội không biết làm sao kiếm tiền.Tự nhiên hết tiền rồi không biết làm sao kiếm,giúp em
Posted via Mobile Devicechắc cái đó phải tự ngâm cứu pạn ak. Chơi khó chút mới thấy hay

ngocloi85

mì chơi trên n72 được một lúc là bị vang ra ngoài luôn.ai có cách nào không giúp mình với

Mr_Sulla

mì chơi trên n72 được một lúc là bị vang ra ngoài luôn.ai có cách nào không giúp mình với
Chắc bạn chạy nhìu ứng dụng quá nên ram yếu.Chứ mình dùng N72 chơi có bị out đâu

chipcoi88

Chết thật . Toàn là anh em phàn nàn không . Nhưng biết sao được bản eng cũng không hơn pản này đâu(tested)

DreamLand

em mới tìm thấy nhưng line die rối anh ơi
Trang Vietup đã bị chặn (Ngủm hay sao ý )
Tất cả những bạn nào up lên Vietup thì fix lại link nhe ^^
Cố gắng up lên Mediafire hoặc 4shared nha !:D

chipcoi88

mình vừa sữa link , anh em muốn dow thì làm nhanh và điền đuôi sis vào cuối do khi upload mình quên béng