• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iOS 4] FullScreen for Safari 1.21-1 - Duyệt Safari đầy màn hình,...

AquaSta

Moderator
FullScreen for Safari 1.21

Không chỉ cung cấp một chế độ toàn màn hình: cũng làm cho trình duyệt Safari cảm ứng đa điểm thực sự.
Thêm nhiều cử chỉ mới như hai và ba ngón tay cùng chạm, tab ba ngón tay, lắc...
Nhiều cử chỉ cho người dùng sử dụng thiết bị của họ bằng một tay!
Chỉ định các hành động khác nhau cho các cử như chuyển các tab, trở lại, đi về phía trước, tạo ra các tab mới, đóng tab hiện tại, ...

Với điều này, Safari là trình duyệt web thực sự trực quan và khác lạ.

Các cài đặt và tính năng tùy biến trong Settings

Download:
Bản 1.21-1: http://www.multiupload.com/9PDSWDJIAA
Bản 1.21: http://www.multiupload.com/3IHL1JV51W
Bản 1.20-2: http://www.multiupload.com/T2IOW2QWOX

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Cái file của AquaSta rất là hài, khi cài nó yêu cầu FW >= 4.0 trong khi FW máy mình là 4.1 =)) Cài trên Cydia vô tư, mỗi tội mới chỉ có đến v 1.14 thui :|

AquaSta

Moderator
Em quên chưa xem control nhưng bữa trước em có cài thử trên 3.1.2 thì phải, các bạn dùng 3.x thử xem ạ :D

Zenki

Super V.I.P
Hôm bữa cài thử trên iOS 4.1 bản trên Cydia thì chạy vô tư có điều không thích lắm nên xóa đi rồi!

huyquy

Bản này bị pirated copy rồi. Vào cydia liên tục. Cài bản 1.14 là ok rồi

AquaSta

Moderator
Bản này bị pirated copy rồi. Vào cydia liên tục. Cài bản 1.14 là ok rồi

Cập nhật bản 1.20-2 ở bài #1. Phiên bản mới đã gỡ bỏ module bảo vệ ~ share free

AquaSta

Moderator
xài cái này có thấy khác biệt j đâu nhỉ :-??
Bạn nhìn cái ảnh đầu tiên ở bài 1 đã thấy khác biệt rồi, thanh navigator bar của Safari, thanh address, thanh status của điện thoại ko hiện nữa
P/S: bạn phải biết cách dùng nhé, tab hai ngón tay hay theo cách đặt của từng người để mở full

AnhPheCT

Đã có FullScreenSafari 1.21-1, nhưng chưa lấy được file *.deb, hổ trợ FW 4.3.2......................!

pig123456

Thì bạn gỡ bỏ nó đi, sao lại tèo thế chứ?

bác giải thích hô em cách sử dụng cái, em vừa là newbie vừa dốt tiếng anh nên không bít chỉnh trong Settings sao cả, thanks bác trước

AquaSta

Moderator
bác giải thích hô em cách sử dụng cái, em vừa là newbie vừa dốt tiếng anh nên không bít chỉnh trong Settings sao cả, thanks bác trước
Bạn FullScreen for Safari xong mà vào Safari bị đẩy ra thì có thể là nó đã không chạy tốt ở 3.x bạn nên gỡ bỏ đi.

pig123456

Bạn FullScreen for Safari xong mà vào Safari bị đẩy ra thì có thể là nó đã không chạy tốt ở 3.x bạn nên gỡ bỏ đi.

Ac.... hỏi bác cách sử dụng 2,3 ngón này nọ, điều chỉnh trong Settings chứ có nói bị văng Safari ra đâu

3RuaDongNai

Mình sử dụng 3GS v4.3.2
Sau khi download 1.21 có đuôi là .deb, dùng 91 PC Suite for iPhone để cài vào ip thì bị lỗi

Ai biết là sao ko?