• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iOS 4] Safari Download Manager 1.5.1-1 - Trình download cho Safari của iPhone

AquaSta

Moderator

Safari Download Manager 1.5.1-1

Safari Download Manager là ứng dụng giúp bạn có thể download các tập tin từ trình duyệt Safari của iPhone/iPod và iPad
Safari Download Manager được bán trên Cydia Store với giá 5$ và nếu bạn mua thêm iFile để dùng thì bạn sẽ được giảm 2$ cho iFile (iFile là chương trình quản lý tập tin số 1 trên iPhone, giúp bạn thao tác với tập tin bạn đã download)

Giới thiệu:
Safari Download Manager là một phần mở rộng được thêm vào một trình quản lý download rất mạnh mẽ, cấu hình cao cho trình duyệt web của iPhone. Không giống như trước đây, bạn có thể kiểm soát đối với các loại tập tin tải về và khai thác sức mạnh thực sự của kết nối mạng trên thiết bị của bạn.

Lựa chọn để tải về nhiều file cùng một lúc. Lưa chọn để thoát ra khỏi những giới hạn tải về bạn thường gặp phải. Lựa chọn để iPhone của bạn xứng đáng với chiếc điện thoại máy tính. Chọn Safari Download Manager cho tất cả các nhu cầu tải về của bạn.

Thay đổi:
  • Hỗ trợ iPad. Hỗ trợ iOS 4. Hỗ trợ iPhone 4.
    Ít giao diện người dùng ngớ ngẩn (Lỗi Safari)
  • Hỗ trợ Download và Download To! Tải về lưu măc định ở thư mục download trừ khi đã được chọn với Download To
  • Thay đổi thư mục tải về mặc định thành ~/Media/Downloads (Thay cho ~/Library/Downloads)
  • Lưu các tải về bất cứ đâu trong /var/mobile
  • Khôi phục tải về hơn trước đây
  • Khả năng cấu hình thử tải lại
  • Khả năng cấu hình độ dài hàng đợi tải về
  • Không ghi đè các tập tin bừa bãi. Chỉ ghi đè các tập tin theo phân biệt.
  • Sửa chữa một số chỗ rò rỉ bộ nhớ
  • Sửa lỗi gây ra vì tải về lớn (> 2 GB) xuất hiện từ chối
  • Thêm tap & giữ tải hình ảnh (Giống như "Save Image", ngoại trừ lưu nó vào một vị trí người sử dụng lựa chọn và không phải là thư viện ảnh.)

Cài đặt: Add source http://pdaviet.net/iphone từ Cydia để cài đặt

Download:

Chỉnh sửa cuối:

hanhdt

các bác hướng dẫn em cài cái này với. em vào cydia ma chang cai duoc

phamquynhny

pạn ơi . sao mình cài đặt rùi. vào trang mp3.zing.vn down nhạc mp3 về. nhưng khi vào ifile tìm theo đúng đường dẫn thì lại k thấy file nhỉ
luk đầu mình down nhạc mp3 thì k đc, mình phải vào setting để add file type vào . k bit mình có làm sai j k nhỉ
mình dùng OS 3.0
Thân

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

ah thêm nữa. mình vào general/ about của máy thì mình thấy available vẫn k thay đồi.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Tommy

cái này phải mua bản quyền ah bác. Em mới dùng nên hỏi rất ngu ngơ mong mọi ng bỏ qua cho tks

pandamiss

Bạn vào source pdaviet trong cydia ý hoặc ở đây cũng được. Và tất nhiên app đã .....rồi nhé . Cứ tự nhiên đi ^^