• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 6.1.6 Cho 3GS và iPod touch 4G [Updated] !

Taki7610

Unlock_GSM
iOS 6.1.6 Cho 3GS và iPod touch 4G [Updated]

- Nhưng vậy với việc tung ra bản cập nhật mới iOS 7.0.6 Apple cũng đã tung ra bản cập nhật mới 6.1.6 cho iPhone 3GS và iPod touch 4G , việc jailbreak vẫn chưa có động thái gì với bản cập nhật này nên anh em lock "nằm im chờ hàng" nhe :D

Link Tải

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Apple không đóng các lỗ hổng bảo mật trên iOS 6.1.6 cho nên Tool JB sẽ ra mắt sớm, có thể trong ngày hôm nay đấy.

thanhnha1989

đã có tool jb chưa vậy anh em em mới về 40 cây toàn là lock giờ không biết sao nữa đây

thanhnha1989

kẹt cái là khách không chịu mua máy 4.1 mới đau chứ anh khách cứ đòi 6.1.3 để chơi game yêu cầu máy trên 4.1 chứ cho em hỏi bữa nay có tool jb chưa anh

thanhnha1989

ok thank anh nha nếu có tool thông báo giùm em nha anh để em đợi tool rùi lên máy bán giờ chỉ có chờ đợi thôi hic:|

PhamQuang

Manager
ok thank anh nha nếu có tool thông báo giùm em nha anh để em đợi tool rùi lên máy bán giờ chỉ có chờ đợi thôi hic:|

Yên tâm đi, người ta hứa hôm nay hoặc ngày mai sẽ có bản Patch để JB cho 6.1.6 đấy.

Whinny

Thấy có người jb được rồi (làm y như 6.1.3) nhưng chưa có con lock nào để test :-??

tettit

Member
Thấy có người jb được rồi (làm y như 6.1.3) nhưng chưa có con lock nào để test :-??

mình cũng thấy nhiều người post là làm được như 6.1.3 nhưng cũng thấy nhiều người treo táo lắm.thôi em lấy máy ra test luôn đay ^^

PhamQuang

Manager
mình cũng thấy nhiều người post là làm được như 6.1.3 nhưng cũng thấy nhiều người treo táo lắm.thôi em lấy máy ra test luôn đay ^^

Có máy thì cứ thử thôi, nếu treo táo thì vào DFU restore lại, có sao đâu.
Mình đang bận đi làm chứ không cũng mang ra nghịch thử luôn.

tettit

Member
Có máy thì cứ thử thôi, nếu treo táo thì vào DFU restore lại, có sao đâu.
Mình đang bận đi làm chứ không cũng mang ra nghịch thử luôn.

tại máy của khách bác quang ơi lỡ ko jaibreak được thì ăn chửi nữa ^^

tettit

Member
tình hình là em đã jailbreak đc bằng redsn0w bây giờ đang cài thử ultrasn0w nếu ok em sẽ báo tiếp ^^

Whinny

Vậy thì chến thôi \-/

Tiện hỏi luôn mọi người iOS 7.0.4 đã khóa shsh chưa nhỉ :-??