• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Multi Lingua dịch song ngữ trực tuyến

phuloves

Multi Lingua
* Category: Productivity
* Developer: Luna
* Version: 0.91
* Size:1.0 MB
* Price: $999.99
* Compatible: iPhone and iPod touch
* Firmware: 2.0 or higher

Multi Lingua provides you ability to transform between many different languages.

With a gorgeous interface, you won't feel any pain when use it to assist you knowing foreign words. You can even use it for foreign languages learning.

Multi Lingua also supports landscape mode in case of some users prefer to input words in big keyboard.

Network is required for using this app.

DOWNLOAD
Mirror: Link Download

Cái này cần phải kết nối WIFI or EDGE ... Cái này là để dịch từ nhiều thứ Tiếng ...
Các bạn để ý thấy
vd : English <===> Vietnamese tức là dịch từ tiếng Anh sang tiếng Việt và các bạn có thể click vào đó để đảo lại nghĩa là từ Tiếng Việt sang tiếng Anh
Và còn nhiều ngôn ngữ khác nữa
vd : English <===> Vietnamese
Các bạn chỉ tay vào màn hình 2 lần sẽ hiện lên bàn phím
các bạn viết vào : What do you know about our forum ? và sau đó bấm DONE
Thì sẽ có câu tiếng Việt là : Bạn biết gì về diễn đàn của chúng tôi ?
Chúc vui :)

C r a c k by Itunes-card.com's Team

Last edited by a moderator:

dolphin

cài vào dùng thế nào bác nhỉ,bạn hướng dẫn dùng ct này với

gabeophi

Cái này bạn phải dùng wifi mới sử dụng được,cái này bạn ấn vào dấu i ở góc phải trên cùng màn hình để chọn ngôn ngữ chuyển đổi:p.
@phuloves:thanks bác rất nhiều app này rất hữu ích cho tất cả mọi người=D>

hoanghai1992

ko cần WIFI nha các pác, như send 1 đoạn text lên server nó sẽ dịch ra và gửi lại cho mình, GPRS cũng nhanh chán :D

hasitinh

ôi thật tuyệt đấy hay wa1 rất hưu dụng đ1o .thanks bắc nhiều nha

HaChau

Super V.I.P
Link megaupload cùi quá không thể download được. Bạn nào đã download được up giúp sang host khác nhé.