• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Tử vi trọn đời 12 con giáp phát triển từ phần mềm Funny

HHN

Well-Known Member
Theo đề nghị của một số thành viên, nay tôi đưa dữ liêụ bình giải của bộ tử vi trọn đời 12 con giáp, vào phần mềm Funny để thuận tiện cho việc tra cứu.

Tải về:

MediaFire

4shared

Chỉnh sửa cuối:

apple68

Trông mấy cái icon tử vi của bác đẹp quá...!!

Sao ko tải về đc nhỉ....?

Last edited by a moderator:

HHN

Well-Known Member
dang down nó báo http 104 gì đó xem lại dùm mình với

Đã up thêm link 4shared ở bài #1, mời các bác down, và em cũng vừa kiểm tra link Mediafire vẫn tốt các bác đừng thắc mắc nhé :( em nghĩ là up lên ACC của mình và nếu không xóa đi thì file sao mất được nhỉ ???? :-?:-? mà các bác cứ kêu lỗi :-??:-??

nc_online

sao em cài vào có icon tử vi trọn đời nhưng vào chỉ thấy chuyện cười là sao vậy anh?

HHN

Well-Known Member
sao em cài vào có icon tử vi trọn đời nhưng vào chỉ thấy chuyện cười là sao vậy anh?

Bạn xem lại xem chứ,, sao lại là truyện cười được :O:O, mình đã xóa hết data rồi mà, vẫn là file đấy, nhiều người down load lắm mà có ai kêu vậy đâu :-?:-?:O:O có đến hơn 150 lượt download mà mỗi mình bạn bị vậy :O:O

Vừa kiểm tra lại data trong phần mềm đó, chắc chắn 100% với bạn là không thể có truyện cười trong đó được, nếu bạn tải đúng file IPA đó về cài.

Chỉnh sửa cuối:

chauminhfnn

Hi các bạn, cho mình hỏi phần mềm này có sử dụng được cho Iphone 3G 2.2 không vậy? Mình down về nhưng vẫn không cài vào được, vậy có bác nào cài được chỉ mình với nhé, cám ơn rất nhiều.

tinh_la_gi

Administrator
Hi các bạn, cho mình hỏi phần mềm này có sử dụng được cho Iphone 3G 2.2 không vậy? Mình down về nhưng vẫn không cài vào được, vậy có bác nào cài được chỉ mình với nhé, cám ơn rất nhiều.
Cài cách nào mà không được bạn ?! Máy đã fix ok hết chưa ?! chưa thì chịu khó tìm đọc trước khi vào hỏi bạn ơi !

chauminhfnn

Hi bạn, máy đã fix, cài thông qua itune, copy file ipa vào application và cài đặt, nhưng khi cài rất nhiều ipa nhưng chỉ có 1 số cài được như: phôtgene, tetris, yahoo messenger,bẹweled 2, face book... (cài đặt cùng lúc với ipa tử vi này). Mình dùng iphone 3G 2.2, không biết có bị vấn đề gì hay không nửa. Giúp với nhé, cám ơn nhiều.

chauminhfnn

Cám ơn bạn đã hướng dẫn topic tham khảo, nếu vẫn chưa cài đặt được mình sẽ nhờ các bạn tiếp nhé. Cám ơn nhiều lắm.