• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Việt hoá iPeriod - Phần mềm theo dõi ...

thanhy

bạn ơi bạn viêt hóa giúp mình và mọi người app:
OVULATION CALENDAR nha bạn.thank bạn nhiều

NgocVNPT

bạn ơi bạn viêt hóa giúp mình và mọi người app:
OVULATION CALENDAR nha bạn.thank bạn nhiều

Các sản phẩm cùng loại bao gồm : Ovulation Calendar; wCalendar; iPeriol trong đó wCalendar là hay nhất bạn thử tìm hiểu và dùng xem sao còn iPeriol và Ovulation Calendar có tính năng ngang nhau. Nếu thích dùng sản phẩm việt hóa rồi thì mời bác dùng thử iPeriol còn 2 thằng kia mình đang nghiên cứu bạn à!

thanhy

thank bác nhiều để mình test
nhưng app ovulation calendar có ngày nào là boy,ngày nào là girl
cái nầy rât hay bác test thử đi nha
chúc bác vui!

pdana

thank bác nhiều để mình test
nhưng app ovulation calendar có ngày nào là boy,ngày nào là girl
cái nầy rât hay bác test thử đi nha
chúc bác vui!

Chắc là phải kiếm vài cô về test thử :)):)):))

hlp

bác nào có bài hướng dẫn sử dụng được không ạ...em hơi dốt..

HHN

Well-Known Member
sao mình kô down được vậy Pác?
File vẫn down tốt mà, đây là file đính kèm nếu chủ topic không xóa đi thì vẫn down bình thường, bạn không down được thì có thấy thông báo gì không ????

miagistevn

File vẫn down tốt mà, đây là file đính kèm nếu chủ topic không xóa đi thì vẫn down bình thường, bạn không down được thì có thấy thông báo gì không ????

hổng fai dạng ipa.... cài như thế nào nhỉ các pac:|:|:|:|

tinh_la_gi

Administrator
Cái này anh NgocVNPT để file vh chứ ko phải app hay ipa .. mà cái này có đến 2 fien bản 1.9 và 2.7 nên hẻm biết anh Ngọc làm bản nào !!!

vietdang44

Nếu là File App thì dùng WinSCP Copy vào rồi Set quyền cho chạy, nếu là File VIỆT HÓA thì chỉ cần Copy vào là xong...!

Copy vào đâu bạn ơi, mình cài app vào rồi mà kg thấy IP trong var/stash/App..., bạn chỉ cụ thể giúp mình với. Tks