• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Việt hoá McoolPhone - Update 1.1

pdana

Nếu bạn vừa update bản 1.1 trên Cydia cho McoolPhone thì số ký tự hiển thị bằng tiếng Việt rất ít. Do vậy đây là bản Việt hoá cho McoolPhone ver 1.1.

Down về, giải nén vào thư mục English.lproj.

HaChau

Super V.I.P
Sau khi dùng thử và đối chiếu với Video clip demo tính năng của mCoolPhone, mình đã sửa lại bản Việt hoá chính xác hơn, phản ánh đúng chức năng của nó.

PTH

làm như thế nào để có đc số 23oC ở góc phải màn hình vậy bạn ?

HaChau

Super V.I.P
làm như thế nào để có đc số 23oC ở góc phải màn hình vậy bạn ?
Đó là chức năng của WeatherIcon miễn phí trên Cydia. Chức năng đó phải vào tuỳ chọn của WeatherIcon mới có.

ng4yng0

Nếu bạn vừa update bản 1.1 trên Cydia cho McoolPhone thì số ký tự hiển thị bằng tiếng Việt rất ít. Do vậy đây là bản Việt hoá cho McoolPhone ver 1.1.

Bác ơi cho em hỏi thư mục English.lproj. ở chỗ nào nhỉ em mới dùng Iphone đc mấy hôm nên ko rõ ý bác lắm :D

Dung060278

ban ơi.minh đang sài ban 1.4......ban dich cho minh đươc kô.cám ơn trước nha

HaChau

Super V.I.P
Update mCoolPhone lên bản 1.4. Lần này Việt hoá chính xác hơn, không thể hiểu lầm :)

tinh_la_gi

Administrator
date mCoolPhone lên bản 1.4. Lần này Việt hoá chính xác hơn, không thể hiểu lầm :)
Lão đại hiệp này ko chịu vào box VIP nhỉ
Update lên Cydia với tác giả TLG luôn >:)

Edit: Đã cập nhật lên cydia !!!

AquaSta

Moderator
Sao file đính kèm mình ko down được cái nào vậy nhỉ ??
Thời giờ thì bạn đừng dùng mcoolphone nữa, dĩ vãng 3.x rồi, cài vào 4x là hỏng ngay
File đính kèm đã bị xoá khỏi database diễn đàn nên ko down được