• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Việt hóa OneConnect

NgocVNPT

[IP] Việt hóa Yahoo OneConnect

Trình độ Việt hóa còn kém, mời các bác down về dùng thử rồi cho ý kiến về cách dịch.

Giới thiệu qua về soft

Yahoo!® oneConnect™
preview for iPhone™

Get Yahoo! oneConnect

Get Yahoo! oneConnect at the iPhone App Store

Một thương hiệu một cách mới để giữ liên lạc của bạn trên iPhone.

Nhận Yahoo! oneConnect-một cách mạng xã hội, sổ địa chỉ của bạn là tập hợp con người, cuộc sống của bạn, và tất cả các cách thức bạn giao tiếp. Yahoo! oneConnect là cách dễ dàng để kết nối và trong vòng lặp từ một ứng dụng.

* Nhận một đặc trưng đầy đủ-điện thoại cuốn sách mà có thể tích hợp các địa chỉ liên lạc từ tài khoản Yahoo! Sổ Địa chỉ, iPhone, và mạng lưới xã hội của bạn.

* Kết nối với bạn bè của bạn qua Yahoo! Messenger hoặc tin nhắn SMS. Vui chơi với các Emoticons, Avatars, và hình ảnh.

* Xem những gì đang xảy ra trên mạng lưới xã hội yêu thích của bạn với một at-a-lướt qua xem tình trạng cập nhật, hình ảnh tải lên, và nhiều hơn nữa.

* Tim của bạn yêu thích của người dân một cách nhanh chóng và gọi, tin nhắn, hoặc gửi e-mail-.

Link tham khảo thêm : http://mobile.yahoo.com/oneconnect/iphone

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Dạo này khu vực iPhone có nhiều NHÂN TÀI việt hóa quá! Tin vui tin vui!:D=D>