• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone 3G FW 2.1 nên sài Xsim hay Up lên FW 2.2 rồi Unclock

minhhaint1

Các Bác pro cho hỏi, em có cây IP 3G 2.1, các Bác cho ý kiến nên sài XSim hay up lên 2.2 và unlock luôn. cái nào tốt hơn.
Thank.

TruongHan

Super V.I.P
mình không đi đâu xa nên không biết chất lượng sóng có gì khác không nhưng đương nhiên là Unlock tốt hơn rồi,bạn muốn xài chết 1 Sim trong máy àh? ;)

nguyenngocbau

Active Member
Các Bác pro cho hỏi, em có cây IP 3G 2.1, các Bác cho ý kiến nên sài XSim hay up lên 2.2 và unlock luôn. cái nào tốt hơn.
Thank.
Bác này hỏi kỳ ghê có xe SH kô đi cho sướng tự nhiên lại đòi đi bộ :D

minhhaint1

tại em bị 1 cây IP 3G unclock xong có sóng nhưng ko gọi được, nhận thi được, phải đem về Mỹ sài nên run tay.

ngocchin_154

The iPhone Dev-Team has mysteriously launched a new project/domain at www.redsn0w.com.

A link to http://redsn0w.com was published recently on the teams Twitter account. The homepage only displays an image which shows a child playing tic tac toe with a puppet.

We will keep you updated with any more information we find