• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone 3GS Đã Được Unlocks Thành Công

chicken69

Mình loi choi một chút cho vui vậy!
Chia sẻ chút mấy hình ảnh về 3GS vì hôm nay làm bận quá:

Các Bác làm đi! Có gì Call A, E hỗ trợ!=D>

Bạn dùng app nào mà xem được System Status như hình trên vậy. Cho mình link download đi. Cám ơn trước nhé.

M

minhyahoo

Guest
Iphone 3GS Moi

Mới có 1 cái 3GS. Chưa Unlock có cách nào không mấy bác. Cắm vô Itunes không active được còn trên Iphone thì chỉ kêu nhập code không làm gì được hết. Xin các bác chỉ giáo cám ơn nhiều.:(:(

M

minhyahoo

Guest
Nhưng em khồng còn cái Sim bên kia nữa làm sao đây anh.:(:)(:)(:)(:)((

vipboy_9x

Moderator
phải chờ thui bạn nếu không active thì không thể lảm gì được mình cũng mới bị 1 cây giống như bạn đây hi vọng DEV sẻ có bản unlock+JB=D>

ptv712

mình ở Anh đinh mua 1 cái, vậy mình phải active trước rồi mới unlock được ah? Mua máy bên đây cung lam giống như AT&T hay co gì khác ko? Giúp mình với

ongcugia

mình ở Anh đinh mua 1 cái, vậy mình phải active trước rồi mới unlock được ah? Mua máy bên đây cung lam giống như AT&T hay co gì khác ko? Giúp mình với

vẫn jailbreak như bao máy khác thôi bác ạ,làm thế này quan trọng là có thể cài dc Cydia rồi cài game + app mất $$ từ máy tính thui ;)