• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone 4 màn hình không nhập được ký tự Q và mỗi lần connect WiFi phải nhập lại Pass?

Tình hình là con iphone của Bà xã mình khi để màng hình đứng thì không nhập được ký tự q, còn khi để màng hình nằm ngang thì lại nhập được. Thứ hai là mỗi lần mất wifi thì phải nhập lại pass nếu muốn vào lại. Anh chị em nào biết tại sao thì giúp mình cái nhé. Thanks cả nhà nhé!

HTC_VUTHANH

Moderator
Tình hình là con iphone của Bà xã mình khi để màng hình đứng thì không nhập được ký tự q, còn khi để màng hình nằm ngang thì lại nhập được. Thứ hai là mỗi lần mất wifi thì phải nhập lại pass nếu muốn vào lại. Anh chị em nào biết tại sao thì giúp mình cái nhé. Thanks cả nhà nhé!

Theo mình bạn lên restone lại máy thứ nhất vừa test lại màn hình cảm ứng xem có bị nữa không và cái thứ hai như bạn nó là nó không nhớ pass wifi