• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone có chế độ rung khi chạm vào cảm ứng không nhỉ

khanhboy

iphone có chế độ rung khi chạm vào cảm ứng không? thấy thẳng bạn xài samsung nó chọt vào cảm ứng là rung 1 cái không biết bên iphone có không mấy anh chị ? em đang xài 3g8g ,nếu có chỉ dùm cách chỉnh lun nha thanksssss

Zenki

Super V.I.P
iphone có chế độ rung khi chạm vào cảm ứng không? thấy thẳng bạn xài samsung nó chọt vào cảm ứng là rung 1 cái không biết bên iphone có không mấy anh chị ? em đang xài 3g8g ,nếu có chỉ dùm cách chỉnh lun nha thanksssss

Trong diễn đàn có bài hướng dẫn rồi đấy bạn ah, bắt buộc phải Jailbreak mới làm được, tuy nhiên hao Pin lắm! Bạn thích thì bỏ công ra tìm kiếm sẽ thấy!

khanhboy

sao máy em không có phần DOWNLOAD trong "private/var/mobile/Downloads" vậy các bác trên diễn đàn hướng dẫn vậy mà vô không có , hay do máy em chua jaibrek , nhưng mà sao trên máy em có các loại game thuốc rất nhiều vậy là đã" jaibrek " rồi chưa các bác , có inll0usr chưa? muốn biết máy mình đã cài hay chưa xem ở đâu vậy các bác ? xin chỉ giáo nha cám ơn trước

TruongHan

Super V.I.P
sao máy em không có phần DOWNLOAD trong "private/var/mobile/Downloads" vậy các bác trên diễn đàn hướng dẫn vậy mà vô không có , hay do máy em chua jaibrek , nhưng mà sao trên máy em có các loại game thuốc rất nhiều vậy là đã" jaibrek " rồi chưa các bác , có inll0usr chưa? muốn biết máy mình đã cài hay chưa xem ở đâu vậy các bác ? xin chỉ giáo nha cám ơn trước

Vào Cydia cài OpenSSH và afc2add