• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone Gallery 1.0(1)(update1.15 trang #22):xem ảnh theo kiểu IPHONE

sonnguyen_uiq3

Đã có bản update 1.15 ở bài #23.
Nguồn:New Gallery 1.0(1) by sck (nơi cư ngụ của VIP GABIKA 318)
Đúng là cái gì mới thì cũng hay hơn so với cái củ nhiều,so với bản trước thì cái này có những điểm nổi bật hơn là xem ảnh full màn hình,ko còn hiện các folder phía dưới màn hình,cái quan trọng hơn nữa là vuốt sang trái sang phải cực nhanh.
+ Sơ lược về cách sử dụng:
-vuốt sang trái hay sang phải đễ lật hình
-vuốt từ dưới lên trên sẽ hiện lên menu quay về hay thoát hẳn chương trình
-click giữ vào màn hình để phóng to ảnh

Last edited by a moderator:

byebyeshady

Cái này có dính gì đến GDesk ko bác ??? Đợt trc em cài Gdesk vô lúc gỡ lại phải Flash lại FW. Nhọc lắm :)

toan_bsb

1 chương trình tuyệt vời. kéo vuốt rất tê, zoom cũng dễ dàng. chạy rất lẹ. nói chung là 1 phần mềm đáng để quan tâm. hay hơn chương trình coi ảnh của máy

tmk234

Sao mình dùng phần mềm này mở ảnh chụp dung lượng khoảng > 700kb thì nó đờ luôn, hoặc cố đấm ăn xôi thì load siêu lâu mới đc cái ảnh, ảnh nhỏ thì mở ngon lành, có ai bj thế ko ?

mylove81

cái này hay thật, P1 của mình load hình 1M thấy cũng nhanh bình thường luôn,thanks bác nhiều

ModeratorVipp

Sao mình dùng phần mềm này mở ảnh chụp dung lượng khoảng > 700kb thì nó đờ luôn, hoặc cố đấm ăn xôi thì load siêu lâu mới đc cái ảnh, ảnh nhỏ thì mở ngon lành, có ai bj thế ko ?

Cũng đang bị y hệt. Giờ lại còn đơ máy, chờ 15 phút vẫn đơ, vội vào diễn đàn xem có ai bị ko, hóa ra cũng có cậu này. Với lại, cài trên P990i ko thực hiện được cái này: -vuốt từ dưới lên trên sẽ hiện lên menu quay về hay thoát hẳn chương trình

anhmatphales

1 chương trình tuyệt vời. kéo vuốt rất tê, zoom cũng dễ dàng. chạy rất lẹ. nói chung là 1 phần mềm đáng để quan tâm. hay hơn chương trình coi ảnh của máy

Posted via Mobile Device làm thé nào de dùng dc chúc nång room cua pm này vây?

bibikoolz

Posted via Mobile Device làm thé nào de dùng dc chúc nång room cua pm này vây?

Bạn giữ đầu ngón tay vào 1 điểm vài giây sẽ xuất hiện 1 vòng tròn đỏ chạy xung quanh điểm đó.Khi đó là no zoom vào tấm ảnh mà bạn đang xem đấy.Còn muốn trở về bình thường cũng làm y chang như vậy...

tommynguyen1961

Đây là bản update và đã được sửa chữa 1 số lỗi như không thấy images hoặc load images lên ko dc.
Bản này cũng tương đối phần nào.

NokuaN70

Well-Known Member
Load ảnh đúng là hơi chậm, nhưng chỉ lần đầu tiên thôi, lần sau rất nhanh. Vuốt cũng khá nhạy. Nợ Sơn một cú click thanks nhé.
Posted via Mobile Device

anhmatphales

Load ảnh đúng là hơi chậm, nhưng chỉ lần đầu tiên thôi, lần sau rất nhanh. Vuốt cũng khá nhạy. Nợ Sơn một cú click thanks nhé.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device sao cài vào p9 khi load anh nó ko full màn hình ? hay nó ko thích hop vói kt 1600*1200 ?

sonyfc

nhìn chung tốc độ xử lý các file ảnh có dung lượng lớn vẫn còn chậm.

ducanh1989

cái của mình thì không zoom đc, mình dùng p990i,mình chụp hình từ máy vào xem rất ok nhưng khi ấn zoom thì cũng có vòng tròn nhưng ko thấy có gì thay đổi hết