• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IPhone Game] Đua xe FERARI cực đỉnh

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi

Luffy37

Lúc đầu cài và chơi bình thường, được vài hôm vào thì chỉ một màn hình trắng tinh :( Làm sao mà khắc phục đc các bác nhỉ :(

HuynhMinhDang

Lúc đầu cài và chơi bình thường, được vài hôm vào thì chỉ một màn hình trắng tinh :( Làm sao mà khắc phục đc các bác nhỉ :(
Để máy ở chế độ Safe Mode chơi vô tư luôn đây => hết bị màn hình trắng tinh ngay!;;)

tenchu_712

có link bản 1.2.2 mới nhất nè :D
nguồn http://appulo.us

http://www.mediafire.com/?doydkwdndtd

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

mediafire hay bị khìn vậy lắm !!! Khi hiện down không đc, mấy bạn refresh trang đó lại một vài lần ròi down lại là ok thôi ;););)

tomcat266

Để máy ở chế độ Safe Mode chơi vô tư luôn đây => hết bị màn hình trắng tinh ngay!;;)

Giải thích rõ hơn chút đi bác ...làm thế nào để để máy ở chế độ safe mode??
Pác nào có bản 1.2.2 cho em xin cái ......mấy cái link ở appulo ngủm hết cả rồi .....

XuanTruong

Super V.I.P
Giải thích rõ hơn chút đi bác ...làm thế nào để để máy ở chế độ safe mode??

Bạn tìm và cài thằng SBSettings từ Cydia sau đó chạy chương trình lên (Bằng cách miết tay từ trái sang phải ngay chỗ vạch báo sóng) rồi bấm vào nút màu đỏ Power bên phải sẽ hiện ra bảng tùy chọn như trong hình!

tomcat266

hỏi thêm 1 câu nữa ....cái chế độ safe mode này có làm thay đổi zì máy ko vậy ?????

tomcat266

mỗi lần muốn chơi là lại phải set máy về safe mode ....chơi xong lại phải restart lại máy .....phiền quá ......T_T

tthieu87

các bác ơi em down về cài rồi mà khi vào màn hình lại trắng xóa ra là làm sao vậy. :(

tomcat266

đợi dài cổ mờ nó vẫn cứ thế ......cách duy nhất khắc phục là cho máy về safe mode ...chơi xong restart lại ......T_T ........