• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] Silent Hill The Escape - Không dành cho người yếu tim!

HuynhMinhDang

HÌNH MINH HỌA:

iTunes Link

The Escape là một game hành động lấy bối cảnh bí ẩn của Silent Hill (tạm dịch là Ngọn đồi hoang vắng) , các thị trấn hoang vu và nơi những cơn ác mộng của bạn sẽ thành sự thực. Hãy chuẩn bị súng sẵn sàng, bật đèn pin lên và đi theo sự chỉ dẫn của game, bạn sẽ gặp vô vàn những pha giật mình thon thót và phải nhanh tay xử lí chúng. Game sẽ có 10 cửa để bạn thử sức chinh phục!b-)b-)

Chúc các bạn vui vẻ! Hãy nhấn Thanks cho mình vui nếu thấy hoành tráng!:D:D

Mediafire
Gigasize
Megaupload
Sendspace
RapidShare

=D>MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR=D>

hoanghai1992

:-/ tớ xài firm 2.2 nhưng ko hiểu sao vào đến chữ KONAMI là bị out ra ngoài, ai rõ vụ này ko ??:(:)@)

hasitinh

nhiều khì gặp trường hợp như vậy thì tốt nhất bạn phải khởi động lại máy để giải phóng bộ nhớ cho máy nhẹ hơn rồi mới chơi đc

thanh87

huynh nào biết mục "thảo luận sử dụng "nằm đâu rồi ko.bửa nay đệ ghé thăm thấy nó biến đâu mất tiêu.thanhks