• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] 1112 episode 01 - Game mới khá ấn tượng!

HuynhMinhDang

Nhìn hình giới thiệu chắc các bác đã mê tít nhỉ? Vậy thì hãy thử khám phá game hay đến như thế nào nhé anh em!:D

Originally Posted by quanganhzero1989 View Post
Game này là một game phưu lưu rất hay và đây là phần đầu tiên của một chuỗi các phần khác trong tương lai.
Giới thiệu: Louis Everett là nhân vật chính trong trò chơi. Bạn hóa thân vào anh chàng này và sống trong thế giới nhỏ bé của anh. Cuộc sống của Louis không ồn ào náo nhiệt, mở một công ty riêng và sống một cuộc sống trung lưu. Louis sống với ngừoi vợ xinh đẹp nhưng mỗi tội hơi lắm mồm ở Falonsville bang New Jersey. Gần đây cuộc sống của Louis bị xáo trộn lớn chỉ vì đêm nào anh cũng mơ ác mộng. Bạns sẽ biết về giấc mơ của anh ta ngay trong phần giới thiệu của phim.

Game này thật đến nỗi hầu như tất cả mọi thứ xuất hiện trên màn hình, bạn đều có thể lấy được thông tin trong đó. Ngay cả cái radio trong phòng, bạn hoàn toàn có thể điều chỉnh kênh radio mà mình muốn. Game này một khi bạn chơi, bạn sẽ chỉ biết thốt lên 2 chữ: "Hoàn Hảo", vì nó thực sự khác với các game phưu lưu lấy đồ bình thường.
Hãy khám phá và cảm nhận.

Chú Ý: Game này đòi hỏi Tiếng Anh ghê gớm, bác nào mà ko giỏi thì cố gắng mò mẫm. Còn bác nào giỏi thì chia sẻ kinh nghiệm cho anh em. Và một điều nữa, game này mò mẫm khó lắm vì nó quá chi tiết, đụng vào cái gì là hiện lên thông tin, độ khó của game này là expert :p. Các bạn có thể vào trang chủ của game để biết thêm chi tiết và cách chơi http://www.1112game.com/
Chúc anh em vui vẻ
Size: 112MB
Thanks quanganhzero1989

iTunes:
http://itunes.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=298071041&mt=8

Video hướng dẫn chơi: http://fr.youtube.com/watch?v=EIpOEnYlW3E

Link Download: Part1 Part2

Down 2 Part về bỏ chung 1 Folder rồi giải nén Part1 là đc các bác nhé!:p

Chúc các bác thưởng thức game hay nhé!;;) Và đừng quên "cảm ơn" đó nha!>:)

Chỉnh sửa cuối:

thanhdnd06

:( hix down toàn dính file zip ah bạn ơi! mình không down được dạng file .ipa, có link khác không bạn! Thanks sharing

XuanTruong

Super V.I.P
:( hix down toàn dính file zip ah bạn ơi! mình không down được dạng file .ipa, có link khác không bạn! Thanks sharing

Ạc! =)) Học lại cách dùng PC đi Bạn nhé! Nếu dùng trình hỗ trợ Download IDM thì vào Options => FileType => Nhập IPA vào => Nhấn OK sẽ Down được File IPA!:O

mlxx_1977

MinhDang_IP hướng dẫn qua cách chơi chút(English mình gà lắm:-?? nên ko hiểu 2 nhân vật đối thoại gì):-?

HuynhMinhDang

MinhDang_IP hướng dẫn qua cách chơi chút(English mình gà lắm:-?? nên ko hiểu 2 nhân vật đối thoại gì):-?
Hihi, có công post bài cho các bác chơi rồi mà còn có nhiệm vụ hướng dẫn cách chơi như thế nào nữa sao, hehe!:))
Nói đùa vậy thui chứ Đăng cũng gà tiếng Anh như bạn vậy, đang mò mẫm chơi trò này nè, thấy hay nên up lên cho anh em thưởng thức thui! Chơi fải tự mò mẫm và khám phá thì mới thấy đc những cái hay của game chứ!:p
Cũng giống như Iphone vậy, tự mình khám fá đc cái gì mình thấy hay lắm đấy!
Mà hình như mình nói nhiều quá, hehe! Ko giận nha!:p:D
Sơ lược:
Đây là game thể loại điều tra hình sự. Game có cách chơi khá giống CSI Miami. Công việc của bạn trong game là đi tìm lời giải cho những giấc mơ của bạn. Giải đáp các mật mã, lao vào các tình huống kì lạ... Cho đến khi 1 sự kiện xảy ra và đưa mọi thứ ra ánh sáng.
Mình chỉ biết sơ sơ nhiêu đó, thông cảm, hix! :(:p

thanhdnd06

Ạc! =)) Học lại cách dùng PC đi Bạn nhé! Nếu dùng trình hỗ trợ Download IDM thì vào Options => FileType => Nhập IPA vào => Nhấn OK sẽ Down được File IPA!:O
:| xin thưa nhập từ thuở nào rồi huynh! không tin vào mà down!;;) chưa chi đã nói vậy.

HuynhMinhDang

:D chỉ có chủ topic là ;;) dễ xương! Đang down thanks pac!=D>
Dễ xương trong PDAVIET và cả dễ xương + đẹp trai ở ngoài nữa đó nha bác.:D Ko tự tin quá đâu anh em khỏi lo.b-) Mai mốt có dịp gặp là mê tui liền!;;) Àh, đừng có mà chạy theo làm mai em gái hay chị gái gì của mí bác cho mình nghen, đẹp trai nhưng nhát gái lắm! Thật đó:p:)):D

anntony

Hihi, có công post bài cho các bác chơi rồi mà còn có nhiệm vụ hướng dẫn cách chơi như thế nào nữa sao, hehe!
Nói đùa vậy thui chứ Đăng cũng gà tiếng Anh như bạn vậy, đang mò mẫm chơi trò này nè, thấy hay nên up lên cho anh em thưởng thức thui! Chơi fải tự mò mẫm và khám phá thì mới thấy đc những cái hay của game chứ!
Cũng giống như Iphone vậy, tự mình khám fá đc cái gì mình thấy hay lắm đấy!
Mà hình như mình nói nhiều quá, hehe! Ko giận nha!
Sơ lược:
Đây là game thể loại điều tra hình sự. Game có cách chơi khá giống CSI Miami. Công việc của bạn trong game là đi tìm lời giải cho những giấc mơ của bạn. Giải đáp các mật mã, lao vào các tình huống kì lạ... Cho đến khi 1 sự kiện xảy ra và đưa mọi thứ ra ánh sáng.
Mình chỉ biết sơ sơ nhiêu đó, thông cảm, hix!

pác ui cái game nài kì lắm nha ,em search trên youtube nó có chỉ cách chơi nhưng khi làm theo nó thì kô đc ,kô tài nào wa màn đc cả ,em bị kẹt ở chỗ cái két sắt đó ,hình như nó nói mã code là 70 thì pải mà sao em xoay tới chỗ 70 chờ hoài mà kô thấy nó mở ra huhu ,trong khi cái thằng trên youtube nó mở cái là đc liền à huhu pải làm sao .có ai bít cách wa màn này kô chỉ em với chứ mới nàm 1 mà bí ùi thì tiếc wa

anntony

game nài hot thiệt nhìu 4rum khác cũng wảng cáo tùm lum nhưng khổ nổi cái kô ai chỉ cách chơi ,trình độ anh văn em cũng kô tệ khoản 60% mà mò hoài cũng chả tới đâu ,em đã làm theo những lời chỉ dẫn kô sai tí nào ,thậm chí còn coi cả video chỉ chơi trên youtube nữa ,đến cái chỗ turn cái wheel trong cái safe thì bí lun ,turn đến cái code là 70 giống như trên youtube chỉ á nhưng chờ hoài kô thấy cái safe mở ra thế là bí lun kô biết có miss chi tiếc gì hay lỗi gì kô nữa ,mà níu miss chi tiếc gì thì làm sao mò ra cái safe để mở đc chứ huhu ,mong có pác nào bị như em kô chỉ em với thanks

SlashPrG

:| xin thưa nhập từ thuở nào rồi huynh! không tin vào mà down!;;) chưa chi đã nói vậy.

Gà cãi nước sôi, thằng chết cãi thằng khiêng, potay. Người ta zip vào, down về unpack ra thì đc file ipa, ngồi đấy mà thách đố ai vay ta ???

zindozys

Mission đầu tiên là tìm thuốc cho nv chính.Trong phòng ngủ bạn nhìn thấy 3 bức tranh dọc,move bức tranh ở giữa sẽ hiện lên 1 két sắt.Qua phòng tắm,mở vòi nước,nhìn vào gương sẽ thấy số 20 -> 80 <- 30 .Quay lại phòng ngủ mở két sắt,quay số bằng 2 ngón tay,sang phải đến số 20,sang trái đến 80,sang phải đến 30.Lấy lọ thuốc trong két,vào cái biểu tượng kính lúp bên phải ngoài cùng,quay lọ thuốc để nhìn thấy bên trong,chọn uống thuốc.Kết thúc nv 1.
Nv2 còn tiếp.... mình đang làm thử,hình như bản này có lỗi ko thể qua được thì phải :(