• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Fieldrunners - Game chiến thuật vui nhộn !

NguyenHuuTrong

Công việc của bạn là phải bảo vệ kiểm soát những tòa tháp, nâng cấp chống lại sự phá hoại của địch !=)) sử dụng chiến thuật hợp lý sẽ chiến thắng những "chiến binh ko gian" :))
Hình như phiên bản sau sẽ có âm thanh ! =))

DOWNLOAD

xxx by Mr.KEnNY​

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

cái nảy trông vui nhỉ .thử xem nào trong thời gian đợi keyboad việt xxxx hihih

NguyenThanhLuan

game hay lém ! Nhưng chỉ tiếc là không có tiếng , đợi update có thêm tiếng thì quá tuyệt :D

hasitinh

nếu có tiếng thì hay hơn thì tất nhiên rồi .mình đang down về tí về nhà xẽ thử ngay đó .

Hong_thai

Hic, em mới chơi đến bàn 43, anh em chia sẻ luôn cách đánh trò này cho vui nhỉ:D

daicaphuong

cái này hình như có bản nâng cấp rồi giao diện menu giống warcraf lắm và có cả tiếng nữa đấy

Hong_thai

Tối qua ngồi chiến đến bàn 99 (482350 điểm) thì tèo vì hụt mất con máy bay cuối, đau thế ko biết:((

hoangphipipi

thứ 3 tới này (11/11) có phiên bản Fieldrunners v1.1 trên app store rồi , không biết khi nào mới có trên Pdaviet đây ! họ nói phiên bản lần này có cả âm thanh mới đã chứ , có cập nhật thêm màn chơi mới và các ụ mới với nhiều sự nâng cấp ............. phê quá.

PolicemanQN

Xây như thế thì tiền nhiều mới xây được. Vừa bắt đầu vào màn chờ có tiền mà xây như trên thì chết sớm;;)

hoangphipipi

cái v1.0 này chơi thắng cả 3 cấp độ khó rồi , giờ chẵng muốn chơi lại ,
đành chờ 1.1 vậy