• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] FreshWater Aquarium EuiBeom - Nuôi cá Mod Version đây

NguyenHuuTrong

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/download.php?icgyj22r7oc
Thanks Cuongnd

mlxx_1977

thích cái này quá nhưng mà iTunes của mình vẫn chưa cài được file ipa Trong ạ:((

cuongnd

Đúng là ở PDAViet sướng thật, post tẹt ga..
Chả bù, ở TT phải rón rén... Híc từ hôm qua tới giờ trả lời PM không cũng đã mệt..

Thanks bác Trọng đã post cho anh em.

mlxx_1977

:((hay quá, muốn tăng gold thì chăm chỉ cho cá ăn nhiều nhiều chút, cá tăng size và tăng cả gold luôn, mình thấy loại này tăng size nhanh nhất, mình đang nuôi cả bể để kiếm gold=D>

Chỉnh sửa cuối:

zonet906

Đúng là ở PDAViet sướng thật, post tẹt ga..
Chả bù, ở TT phải rón rén... Híc từ hôm qua tới giờ trả lời PM không cũng đã mệt..

Thanks bác Trọng đã post cho anh em.

Đúng rồi. Tôi pm hơn chục cái trên TT, trả ông nào trả lời, toàn phải lên App Store load hàng Free. Bây giờ khác rồi :D Nghỉ chơi TT

Cám ơn PDAV và các bác như bác Trọng nhiều nhiều.

cancel242

Các bác ơi, sau khi kiếm được đóng tiền rồi thì làm gì nhỉ :D, lại mua cá và cho ăn và bán thế thôi à?

mlxx_1977

Các bác ơi, sau khi kiếm được đóng tiền rồi thì làm gì nhỉ :D, lại mua cá và cho ăn và bán thế thôi à?

mình cũng đang có 1 đống gold nhưng cũng chỉ mua được tối đa 35 con thôi, thừa chẳng biết làm gì, giá mà có thêm mấy loại cá mắc tiền như rồng, la hán...để cày kéo gold mà mua thì vui biết bao:(:D

AnhTu

Super V.I.P
Không biết game này có thể lai tạo giống không nhỉ, tựa như game Fish Tycoon bên PPC, nếu có chắc là hot lắm.

mlxx_1977

Không biết game này có thể lai tạo giống không nhỉ, tựa như game Fish Tycoon bên PPC, nếu có chắc là hot lắm.

được thế thì còn gì bằng, hy vọng vài bữa nữa sẽ lai tạo được 1 con ngựa vằn sọc đỏ trắng:D

blacksea

Bác Trọng sao không tiếp tục update len 1.03 cho kịp thời đại nhỉ ? Bản original 1.03 có cả rock..., bác mod luôn như Dream.... ấy.
Cảm ơn bác trước