• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] FW 2.0 - Thần Bài Texas Hold'Em

Shooter

Game thần bài này rất đẹp, các tay chơi trong game chạy nhuyễn như phim DVD.

Đã có thể chơi "ké" game này :D, nhưng hiện nay hầu hết các links tải dạng *.ipa và *app đều đưa về Rapidshare và đã bị banned do có tên chứa từ nhạy cảm. Rất nhiều tay chơi già trẻ hỏi có cách nào down về và set thế nào để chơi được.

Tôi truy tầm phát hiện còn một site do dân uống Vodka điều hành còn cho down file *.app. Các bạn vào đây lấy: Link download

Lưu ý:

Sau khi giải nén chép vào Application, cần set permission đúng như sau mới chạy được:

- Set 777 cho folder HoldEm.app
- Mở folder HoldEm.app, set 755 cho tất cả các files lẻ còn lại, trừ các files ảnh thì không cần.

Xong, vào thử thời vận!

Chúc may mắn!
:D:D:D

NguyenThanhLuan

Anh Shooter ngâm cứu cách chơi cho anh em với ! Game hay , luôn đứng top mà không bik chơi ..:(

Chỉnh sửa cuối:

skidrow_xd

bác nào down trên trang volka đó rồi làm ơn chỉ em với, làm hoài mà k down về đc ạ

XuanTruong

Super V.I.P
bác nào down trên trang volka đó rồi làm ơn chỉ em với, làm hoài mà k down về đc ạ

Bấm vào liên kết Link sẽ mở trang Web mới rồi nhập sáu số ở khung hình xuống dưới => Bấm nút màu xanh => Bấm vào liên kết Link mới là OK!:D Không thảo luận về vấn đề Download ở đây nhé!;;)

skidrow_xd

Lại làm phiền các bác lần nữa. Đã down về rồi, làm đúng hướng dẫn.
Chép holdem.app vào application.... set đầy đủ theo hướng dẫn... khởi động lại k thấy shotcut đâu cả :|
em k biết chép riêng cái holdem.app vào thôi hay phải chơi cả holdem.app\holdem.app vào ạ?

XuanTruong

Super V.I.P
Lại làm phiền các bác lần nữa. Đã down về rồi, làm đúng hướng dẫn.
Chép holdem.app vào application.... set đầy đủ theo hướng dẫn... khởi động lại k thấy shotcut đâu cả :|
em k biết chép riêng cái holdem.app vào thôi hay phải chơi cả holdem.app\holdem.app vào ạ?

Bạn chỉ chép Folder holdem.app vào thôi, nhớ là dùng cho FW 2.0 còn các FW mới sau này thì không chắc có chạy không?:-?

skidrow_xd

híc, chả biết thế nào, nghiên cứu cài đặt các kiểu nó cũng k chịu lên (fw 2.1)
tự dưng chiều nay vào HHVN cài cái fix data call xong nó lại hiện ra lù lù, chơi phê thật. mà data call thì ảnh hưởng gì đến cái holdem này đâu chứ.... :(

voldemort711

Game thần bài này rất đẹp, các tay chơi trong game chạy nhuyễn như phim DVD.

Đã có thể chơi "ké" game này :D, nhưng hiện nay hầu hết các links tải dạng *.ipa và *app đều đưa về Rapidshare và đã bị banned do có tên chứa từ nhạy cảm. Rất nhiều tay chơi già trẻ hỏi có cách nào down về và set thế nào để chơi được.

Tôi truy tầm phát hiện còn một site do dân uống Vodka điều hành còn cho down file *.app. Các bạn vào đây lấy: Link download

Lưu ý:

Sau khi giải nén chép vào Application, cần set permission đúng như sau mới chạy được:

- Set 777 cho folder HoldEm.app
- Mở folder HoldEm.app, set 755 cho tất cả các files lẻ còn lại, trừ các files ảnh thì không cần.

Xong, vào thử thời vận!

Chúc may mắn!
:D:D:D
chài ui bạn ui mình khổ wá mình đã làm theo hướng dẫn của bạn rùi mà vẫn ko thể cài dc mình làm xong mà vẫn ko thấy game này trong iphone của mình . mình có thể phiền bạn chỉ dẫn chi tiết hơn dc ko bạn nếu có hình đính kèm thì tốt wá mình rất cám ơn nếu dc bạn tận tình giúp mình nha plzzzzzzz:(:)(:)((

binkissy

Link bổ sung game Texas Hold'Em .IPA ne`:
Mã:
http://www.4shared.com/file/109061475/59d8a9d1/Texas_Holdem_Iphone_122.html
good luck!!

voldemort711

mấy pro ơi có ai cài dc game nì thành công làm ơn giúp hướng dẫn dùm cho mình chi tiết tí xíu để mình có thể cài dc game nì nha thx mấy pro nhiều lắm nàh