• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] IronMan - Người Sắt xuất hiện trên iPhone

HuynhMinhDang

IRON MAN: AERIAL ASSAULT
Versions : 1.0

iTunes Link

Chắc các bạn cũng đã thưởng thức bộ phim Ironman rồi chứ nhỉ? Và giờ đây nó đã xuất hiện là dạng Game cho iPhone, hãy thử game này trên iPhone xem nó như thế nào các bạn nhé!b-)

Hình minh họa:

Chúc vui! Game Hot và hay thế này mà ko Thanks động viên là mình buồn lắm àh nghen!:)):))​

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Xem phim này đã ghiền rồi, mà giờ còn có game này để thưởng thức trên iPhone luôn, đã thật!:))
Game này cũng hay lắm mà sao ko thấy ai bàn ra tán vào gì hết ta, buồn nhỉ!:(

anmayday

tớ chả hiểu nổi.... trong itune ( App ) thì thấy được icon, cũng như dung lượng của game ( nói chung la có vẽ như bình thường ). Nhưng khi sync vào thi IP chẳng thấy gì ( có vẽ như IP không thấy được file đó trong itune vay )...kì lạ...kì lạ....

sonny

tớ chả hiểu nổi.... trong itune ( App ) thì thấy được icon, cũng như dung lượng của game ( nói chung la có vẽ như bình thường ). Nhưng khi sync vào thi IP chẳng thấy gì ( có vẽ như IP không thấy được file đó trong itune vay )...kì lạ...kì lạ....

khi tôi không thấy đc icon tôi thường Fast respring trong Bos Prefs là Ok
Đồng thời cũng set 755 bạn thử cả 2 cái trên di

anmayday

set 775 của file đó ở đâu ban? làm ơn cho tớ cái link đường dẫn...cám ơn nhìu....

sonny

bạn Fast respring rồi đúng không?
tôi vừa cái bằng Winscp ( bằng folder .app, cài bằng Ipa bị lỗi - cách làm thì bạn coi thread các lỗi khi cài games )
cũng không có icon, dùng Fast respring là có ngay icon
còn set permission thì mở WinSCP ra, click chuột phải vào folder trong application/ironman,app ra, chọn properties, set0755 trong octal, tick vào set group owner,... là ok

sonny

dúng là phải set permission thật, bây h thì chơi ngon ( nhưng chưa biết cách chơi) thanks MinhDang_IP=D>

XuanTruong

Super V.I.P

Cài một Soft hoặc Games từ AppStore hoặc từ Cydia là OK nếu iTunes đã báo Installer xong!:D

dragon5801

cài các trò khác qua itunes ( đã crack nhé) thì ok
đến trò này thi nó thông báo can not display in iPhone
chỉ dùm tôi với nhé

sonny

Vậy còn lỗi này thì phải làm sao các bác?
Mình cũng cái bằng itune không được,chắc cần phải set quyền cho nó nữa.............chán

Bạn ra mở thread các lỗi khi cài games file ipa qua itunes, đọc sẽ tìm thấy câu trả lời ngay !=D>=D>=D>